What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Nhật từ 17-25/11/2018

Mình dự định đi Nhật từ khá lâu rồi, jo mới có visa. Lúc đầu tính đi với bạn nhưng cty có việc đột xuất nên mình phải dời ngày nên cuối cùng đi 1 mình.

Thiệt tình là mình ngại đi 1 mình lắm nên rất mong tìm được bạn đồng hành đi chung cho vui.

Mình cũng đi tầm đó, bạn có lịch trình chưa, xem có join dc cùng lúc nào k. Hnay thấy có bạn nt với mình cũng đi tầm này team có 4ng rồi

Mình dự định đi Nhật từ khá lâu rồi, jo mới có visa. Lúc đầu tính đi với bạn nhưng cty có việc đột xuất nên mình phải dời ngày nên cuối cùng đi 1 mình.

Thiệt tình là mình ngại đi 1 mình lắm nên rất mong tìm được bạn đồng hành đi chung cho vui.

Mình đã mua vé cho cả nhà Hn-osaka: 18/11, về Osaka-Hn 24/11 mà bị fail visa cả nhà. Bạn nào có cần vé k ạ? Mình tha thiết chịu lỗ để pass lại

Ban nao di tu saigon ngay 17Nov thi share thong

Nhóm mình 3 nữ đi tu saigon den narita tu 17Nov luon, neu được bạn có thể đi cùng nhóm mình cho vui. Phone của Hương 0913853053 nhé

Thớt ơi! Bạn vẫn còn plan đi chứ? Đi cùng cho vui nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back