What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành đi Phú Quốc, đảo Nam Du và đảo Hà Tiên T6 hoặc T7

Kế hoạch đi thế nào bạn
Mình dự định bay từ HN vào PQ ở đó 2 đêm, trong đó có, 1 ngày đi Hà Tiên sáng đi tối về bằng tàu SuperDong, và sau đó sẽ đi Nam Du ở đó 1 đêm cũng đi từ PQ ra Nam Du bằng tàu Superdong. Mình chưa có ngày cụ thể vì muốn lập nhóm đi cùng cho vui.

Mình dự định bay từ HN vào PQ ở đó 2 đêm, trong đó có, 1 ngày đi Hà Tiên sáng đi tối về bằng tàu SuperDong, và sau đó sẽ đi Nam Du ở đó 1 đêm cũng đi từ PQ ra Nam Du bằng tàu Superdong. Mình chưa có ngày cụ thể vì muốn lập nhóm đi cùng cho vui.
Vậy có bạn nào tham gia chưa bạn

Nếu đi, có nên đi như thế này không?
HN => PQ => Hà Tiên => Rạch Giá => Nam Du => Phú Quốc, 1 vòng tròn, không mất quá nhiều tg và chi phí. Cần hổ trợ tốt hơn nhắn mình.

Nếu đi, có nên đi như thế này không?
HN => PQ => Hà Tiên => Rạch Giá => Nam Du => Phú Quốc, 1 vòng tròn, không mất quá nhiều tg và chi phí. Cần hổ trợ tốt hơn nhắn mình.
Cảm ơn bạn vì mình mới check 2 địa điểm Nam Du và Hà Tiên đẹp nên trong lịch trình muốn đi đến đó, chưa có tìm hiểu kỹ đc. Có kinh nghiệm đi lại bạn chia sẻ giúp mình nhé

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back