What's new

Tìm bạn đồng hành đi Singapore từ 21/6 -> 24/6

Chẳng là em đi học bên đó 1 tuần nên định dành ra 3 ngày cuối để đi bụi bên sing.
Không biết nhà mình có ai đi cùng dịp này không thì join với mình cho vui. Mình đi 2 vợ chồng
Lần đầu đi sing nên không biết phải đi dư lào và sắp xếp các địa điểm ra sao cho phù hợp không bị mất thời gian
Sau khi xem bản đồ thì mình lên được cái lịch trình tạm thời như sau, mọi người tư vấn giúp nhé.

Day 1(21/6): 6h đến Changi về check in Amrise hotel khu Geylang, 7h đi thăm nhà hát sầu riêng, đài phun nước Fountain of wealth. Ăn tối
Day 2(22/6): Singapore Zoo, Jurong bird park, còn thời gian thì đi Botanic garden. Tối đi Chinatown ăn Chili Crab
Day 3(23/6): Đi Sentosa vào Công viên đại dương, công viên bướm côn trùng, Universal, xem nhạc nước. Tối về ăn cháo ếch ở Geylang
Day 4(24/6): Đi Orchard, Little India. Quay về merlion park chụp ảnh. 11h về checkout hotel rồi ra sân bay

Nhà mình có ai ở HN muốn join không. Hôm nay mình thấy vé Tiger Airway khứ hồi có 166.14USD.
YM cho mình nhé: deltahung
Danh sách thành viên đến thời điểm hiện tại
- Hưng: dự định sang sing từ 18/6 đến 24/6, chưa book vé
- Hương: dự định sang sing từ 21/6 đến 24/6 chưa book vé
- Minh: sang từ 21/6 đến 28/6 đã book vé

Last edited:
Jestar đang giảm giá cực rẻ.Mình sẽ đi cùng các bạn tại Singapore.Mình đã mua vé Universal.Lịch trình theo mình tham khảo các topic khác thì có lẽ nên dành hẳn 1 ngày cho Universal và đi vào ngày thư 3 thì tôt hơn.Không biết ý kiên bạn như nào?

Bạn ơi bạn mua vé đi USS giá bao nhiêu vậy? Tháng 7 nhóm mình cũng đi nhưng đang khảo giá thấy anh Tuấn trên phuot.vn có bán bảo 55 đô.

các bạn ơi Jetstar đang giảm giá HN - SIN , 950k, khứ hồi là 1900k đi vào tháng 8 - 12/2012, các bạn thấy oki ko? có bạn nào đi vào thời gian này ko?

Có bạn nào đi từ 26-30/6 ko, mình muốn tìm người đi cùng khoảng thời gian này :( Nếu đc thì đi cùng nhau, tốt quá.
PS: Mình là nữ, 27t.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back