What's new

Tìm bạn đồng hành đi Singapore từ 21/6 -> 24/6

Chẳng là em đi học bên đó 1 tuần nên định dành ra 3 ngày cuối để đi bụi bên sing.
Không biết nhà mình có ai đi cùng dịp này không thì join với mình cho vui. Mình đi 2 vợ chồng
Lần đầu đi sing nên không biết phải đi dư lào và sắp xếp các địa điểm ra sao cho phù hợp không bị mất thời gian
Sau khi xem bản đồ thì mình lên được cái lịch trình tạm thời như sau, mọi người tư vấn giúp nhé.

Day 1(21/6): 6h đến Changi về check in Amrise hotel khu Geylang, 7h đi thăm nhà hát sầu riêng, đài phun nước Fountain of wealth. Ăn tối
Day 2(22/6): Singapore Zoo, Jurong bird park, còn thời gian thì đi Botanic garden. Tối đi Chinatown ăn Chili Crab
Day 3(23/6): Đi Sentosa vào Công viên đại dương, công viên bướm côn trùng, Universal, xem nhạc nước. Tối về ăn cháo ếch ở Geylang
Day 4(24/6): Đi Orchard, Little India. Quay về merlion park chụp ảnh. 11h về checkout hotel rồi ra sân bay

Nhà mình có ai ở HN muốn join không. Hôm nay mình thấy vé Tiger Airway khứ hồi có 166.14USD.
YM cho mình nhé: deltahung
Danh sách thành viên đến thời điểm hiện tại
- Hưng: dự định sang sing từ 18/6 đến 24/6, chưa book vé
- Hương: dự định sang sing từ 21/6 đến 24/6 chưa book vé
- Minh: sang từ 21/6 đến 28/6 đã book vé

Last edited:
Tìm bạn đồng hành đi Singapore và Mã từ 30/08 - 5/9

Tìm bạn đồng hành đi Sing - Mã từ 30/8 đến 5/9. Có ai đi dịp đó không? Mình đã book vé của VN rồi và đang lên lịch chi tiết mọi người tham khảo nhé.

Số điện thoại của mình 09122717bahai.Cậu chuẩn bị đến đâu rồi.Mình đang tìm hostel.Đang phân vân giữa Prince Of Wales fernloft .Các bạn đi trước đã từng ở Hostel có thể cho mình biết nên ở khu nào?Tiêu chí của mình :ngon,bổ rẻ ... :D

Ôi, ôi, bọn e có 2 người nhưng lại bay từ HN-Malay rồi từ malay - sing lun,lịch của bọn e thế này, chắc cũng có mấy ngày gặp đc đúng không ạ:

22/6 - 9h am: HN-Malay, sau đó chạy ô tô thẳng đến Sing (dừng tại Lavender)
22 - 25/6 : ăn chơi tại sing
25/6 : sing - malay
25 - 28/6 : ăn chơi tại malay rồi về HN

Có ai tham gia được cả 2 nơi không ạ, được thế thì tốt quá hihi

Chào cả nhà,
MÌnh là thành viên mới cua PHuot, mình đang lo muốn chít lun nè...vì đã có vé đi singapore từ 22-26/ 6/20012 này, mà 3 người đi chung với mình có công việc => còn có 1 mình đi (huhuhuhu). May quá , tìm được Phươt này. cho mình đi cùng với,
Mình là nữ hơi nhiều xuân 36t, sdt 0985586363. chuyen bay cua minh ne...

đi 1 mình nên chua book phòng ở, mình tính đặt ở WOW hotels, 8 người/ 1 p ~ gầnn MRT tiện lợi => mình được mấy anh đi rùi giới thiệu đó

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,455
190,095
Latest member
tanlongvn
Back