What's new

Tìm bạn đồng hành đi Thượng hải - Hàng Châu - Tô Châu

Status
Not open for further replies.
Tớ và bạn tớ 2 người muốn đi du lịch thượng hải - hàng châu - tô châu vào giữa tháng 10 tới đây, muốn tìm thêm 2 bạn nữa đi cùng cho an tâm và vui hơn. Bọn tớ mua vé khuyến mãi của Hongkong Airline nên phải đi số người chẵn. Nếu bạn nào có ý định đi mấy địa điểm này thì đi cùng bọn tớ cho vui nhé. Kế hoạch cụ thể tớ đã post ở topic này, các bạn đọc tham khảo thêm:
https://www.phuot.vn/showthread.php?t=4572

rất mong tìm được ai đó đi cùng.

Em cũng hứng cung này, Chờ vé rẻ Air Asia đợt tới đặt máy bay cho lành. Kẻ ra tiết kiệm chi phí bay nhưng chờ đợi nửa năm là hơi lâu. Đi trung quốc mùa thu là đẹp nhất

Em cũng hứng cung này, Chờ vé rẻ Air Asia đợt tới đặt máy bay cho lành. Kẻ ra tiết kiệm chi phí bay nhưng chờ đợi nửa năm là hơi lâu. Đi trung quốc mùa thu là đẹp nhất

Chờ đặt air asia thì em chỉ có thể đặt từ KL đến Shanghai thôi chứ thế quái nào có vé rẻ từ HCM,HN-Shanghai được!
Có điều đi Tq tớ công nhận là khá tốn kém vì dễ móc ví ra lắm cơ bản vì dân TQ làm du lịch quá tốt, biết bao h Việt Nam mới được như thế nhĩ:(:(:(:(.
Chúc bạn chủ topic đi an toàn nhé, có gì có thể chat với bạn tung_cn vì bạn ấy là du học sinh tại TQ hoặc là bạn này YH: cinderellatq: bạn lý xuân hồng một em gái làm guide người TQ mà mình quen rất dễ thương và tốt bụng. Có điều chắc mùa này em ấy suốt ngày đi tour mất.

Mình vừa đi về, nhìn chung chỉ có mỗi Hàng Châu là tạm đựoc thôi, chứ còn Tô Châu chỉ có xưởng lụa, còn Thượng Hải- dành cho những ai thik đến ngắm những nhà cao tầng mà ở Việt Nam hem có

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back