What's new

Tìm bạn đồng hành đi tour Hồng Kông 4 ngày trong T.06/2016 từ Tp.HCM

Mình dự định đi Hồng Kông vào đầu T.6 này, lần đầu đi nên mình không biết tổ chức, do đó định đi theo tour vì thấy chỗ này bảo đảm visa không bao giờ trượt (chỉ cần hình 4x6, passport và sổ tiết kiệm tối thiểu 40tr là được), chi phí khoảng 12tr trọn gói. Bạn nào định tham gia mail cho mình vào inbox hoặc [email protected] nhe. Đi chung thấy hợp thì sau này mình sẽ rủ đi nhiều tour khác ở châu Á và châu Úc, Mỹ.

Re: Tìm bạn đồng hành đi tour Hồng Kông 4 ngày trong T.06/2016 từ Tp.HCM

Đi tour HK thì visa bên tour bao đậu 100% rồi , mình đã đi rồi nhưng nếu đi tự túc chắc sẽ khám phá được nhiều hơn !

Re: Tìm bạn đồng hành đi tour Hồng Kông 4 ngày trong T.06/2016 từ Tp.HCM

Mình dự định đi Hồng Kông vào đầu T.6 này, lần đầu đi nên mình không biết tổ chức, do đó định đi theo tour vì thấy chỗ này bảo đảm visa không bao giờ trượt (chỉ cần hình 4x6, passport và sổ tiết kiệm tối thiểu 40tr là được), chi phí khoảng 12tr trọn gói. Bạn nào định tham gia mail cho mình vào inbox hoặc [email protected] nhe. Đi chung thấy hợp thì sau này mình sẽ rủ đi nhiều tour khác ở châu Á và châu Úc, Mỹ.

Chào bạn, Transviet đang khuyến mãi tour đi HK, Quảng Châu, Thẩm Quyến luôn. Nếu bạn có đi thì đi chung nhé. Mình tính đi đầu tháng 7

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,594
190,143
Latest member
joneforex
Back