What's new

tim ban dong hanh di Uc 2/2018

Hi mọi người ,

Mình là nữ , ở hcm , hiện tại mình đã mua vé mb và lịch trình đi Úc như sau: sgn - syd ngay 14/2, mel- sgn ngày 3/3. Mình muốn tìm thêm 1 bạn đi cùng chứ không có ý định đi nhóm đông , vì:
1/ mình đi khá ngẫu hứng , ko fix plan kiểu như ngày này bắt buộc sẽ đi đâu ăn gì chơi gì. Hay đi ép xác đi cho bằng hết city.
2/ mình có bạn ở các nơi sẽ thăm , nhưng tất nhiên bạn bè cũng đi làm nên nếu đi 2 người , bạn mình dẫn đi chơi cũng tiện chứ 1 group 4-5 người sẽ bất tiện. ở mel mình có thể xin cho mình và bạn đi cùng ở nhà người qen , có xe hơi sẽ chở đi chơi các điểm xa khó đi bằng phtien công cộng.
Nếu bạn đọc tới đây mà vẫn quan tâm thì đây là lịch trình của mình:
14/2-15/2: bay sgn to syd
15/2-19/2: choi o syd , cuối tuần có bạn mình dẫn đi chơi , chụp ảnh này nọ , ngày thường sẽ tự đi.
20/2: syd to mel
21/2-23/2: mel to tasmania (hoặc city khác)
23/2-3/3: chơi ở mel.

Mình khá hòa đồng , đi lại ăn ở thoải mái , miễn là tiết kiệm phù hợp , thích chụp ảnh ko thích shopping. Cần tìm bạn đồng hành tự lập , dễ chịu ko bánh bèo , nam nữ hay gì ko quan trọng vì đi chung cho vui là chính. Bạn nào thấy phù hợp có thể mail mình trao đổi contact bần bạc thêm tại meimeigogo123@gmail.com nhé.

Thanks for reading.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
46,274
182,345
Latest member
bunnylive