What's new

Tìm bạn đồng hành du lịch Châu Âu 10/6 - 20/6/2016

Tha thiết tìm bạn đồng hành đi du lịch châu âu đợt từ 10/6
Lịch trình của mình là Paris - Interlaken - Hallstatt - Vienna - Prague
Hoặc có bạn nào trùng 1 đoạn nào đó trong lịch trình của mình có thể ghép chung đi cho vui.
Hiện mình đang plan đi 1 mình thôi. Mình là nữ, 28 tuổi.

Hi dontcrygnr,

Lộ trình của bạn khá thú vị, nhưng mà em có thể lùi lại vào tháng 9 không? Thời tiết mùa Thu sẽ rất đẹp và tránh mùa du lịch hè đông đúc. Chị ở Sài gon U50 thích du lịch ngắm cảnh. chị thích đi nhóm it người.

:)

Hi bạn,
bạn qua interlaken ngày nào thế. Mình sẽ ở đấy đêm 11/6, ngày 12/6 sẽ lên Jungfrau, nếu trùng lịch thì vui :D

Tiếc quá trời. đêm 12 mình mới tới Interlaken :( bạn ở đó 2 đêm thôi ah. Mình thấy có làng Wengen cũng đẹp lắm. Mình định đi chỗ này. Còn Jungfrau thì ko bit có nên đi ko vì quá đắt và rét nữa :)))

Hi dontcrygnr,

Lộ trình của bạn khá thú vị, nhưng mà em có thể lùi lại vào tháng 9 không? Thời tiết mùa Thu sẽ rất đẹp và tránh mùa du lịch hè đông đúc. Chị ở Sài gon U50 thích du lịch ngắm cảnh. chị thích đi nhóm it người.

:)

Em book hết vé rồi chị ah. Tiếc quá. Em thấy vé rẻ nên book luôn thôi chứ ko tính toán mùa vụ :D

Tiếc that, vì chị thích lộ trình it điểm vi đi chậm mới tận hưởng và trải nghiệm nếu đi nhiều quốc gia thì thời gian di chuyển sẽ quá nhiều.
:D
hẹn em dip khác vậy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,619
190,146
Latest member
sportifiles
Back