[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành EBC Nepal dịp 30/04/2019

uttam

Phượt tử
Hi Greetings from Nepal !!
Its me Uttam Adhikari Trekking and Tour leader in Nepal .
If any Vietnamese friends want to Trekking in Nepal remember me to organize your trip with our excellent service for life time memory.

If you need any information or support feel free to remember me in any time. Thank you !!

My Email: uttamadhikari855@gmail.com
24/7 Quick answer WhatsApp: +9779860177528

nhc1987

Phượt thủ
Hình như bạn đổi lịch bay sáng tháng 3? Nếu vẫn còn tháng 4 thì có thể ghép đoàn với mình cho vui :)

htnghia

Phượt tử
Hình như bạn đổi lịch bay sáng tháng 3? Nếu vẫn còn tháng 4 thì có thể ghép đoàn với mình cho vui :)
Hi mình book xong, chuẩn bị xong hết cả rồi, cuối tháng 3 bay. Đợi đến ngày đi thôi bạn ;)

phoebebeo

Phượt thủ
Hi mình book xong, chuẩn bị xong hết cả rồi, cuối tháng 3 bay. Đợi đến ngày đi thôi bạn ;)
Hi bạn đi 15 ngày thì thoải mái tự túc :D. mình thấy có lịch 9 days như này. mỗi ngày đi 6,7 tiếng là oki. 3 năm trước mình đi ABC có cái ngày xuống núi còn đi tận 10 tiếng :D. đi lên 4 ngày đi xuống có 2 ngày. Nên mình thấy EBC đi lên 5 ngày đi xuống 3 ngày là thoải mái. 1 ngày cuối bay từ Lukla về Kath. Nhiều thời gian như bạn thì rẽ ngang sang mấy khu khác nữa, chứ ko phải mỗi đi thẳng lên EBC.

mình đang plan đi 30-4 2020 đi theo lịch trình như này, tự túc ko tour ko guide, có thể thuê porter hoặc ko. đến lukla rồi tính :D.