What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành Hà Giang 20-24/01/2021

Chào mọi người, mình đăng lên nhóm tìm bạn đồng hành chuyến đi Hà Giang sắp tới (20-24/01/2021) - bạn nào có kế hoạch đi tháng 1, nếu sắp xếp được thì tham gia cùng mình các ngày trên nhé. Mình ở SG, đã book vé máy bay, mình thế hệ 8x đời giữa, nam nhé. Lịch trình như dưới (mình tham khảo của một 1 bạn trong group).
Trước đây 3 năm mình có đi với 1nhóm trên phượt này 1 lần, năm nay muốn đi lại vì rất đẹp. Nhóm không cần đông quá, khoảng 4 người là vừa.
Contact zalo: 09-không-một-tám-tám-không- tám-năm-bảy
Nam, nữ join đều welcome hết.

lịch trìnhphương tiệnquãng đườngđịa điểm ghé thăm
ngày 0tp.hà nội - tp.hà giangxe khách300 km
ngày 1tp. hà giang - tt. đồng vănxe máy130 kmcột mốc 0kmrừng thông yên minhdốc 9 khoanhnhà của pao
ngày 2tt. đồng văn - cực bắc - tt. đồng vănxe máy60 kmdinh vua mèocao nguyên đácột cờ lũng cúcột mốc cực bắc
ngày 3tt. đồng văn - mèo vạcxe máy50 kmsông nho quế - hẻm tu sảnmã pí lèngvách đá thần
ngày 4tt. mèo vạc -hà giang - tp.hà nộixe máy + xe khách140kmchợ tình khâu vaithác du giàbản người dân tộc

Hi bạn, tết dương minh dự định đi, bạn tìm dc ai chưa ?
Trong nhóm có mấy người rồi đó bạn, mình tình đi hai đợt, đợt 1 - Noel 24-28/Dec (dự kiến Moc Chau, Son La, Hoa Binh,..) đợt 2 (20-24/01) ( Hà Giang. Bạn xem có đi chung đợt 1 được ko

Trong nhóm có mấy người rồi đó bạn, mình tình đi hai đợt, đợt 1 - Noel 24-28/Dec (dự kiến Moc Chau, Son La, Hoa Binh,..) đợt 2 (20-24/01) ( Hà Giang. Bạn xem có đi chung đợt 1 được ko
Cảm ơn bạn nhiều, cả 2 đợt mình không đi được luôn.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back