What's new

Tìm bạn đồng hành lang thang Anh- Scotland (Edinburgh) 2 tuần từ 27/4- 14/5

Tìm bạn đồng hành lang thang Anh- Scotland (Edinburgh) 2 tuần từ 27/4- 14/5

Mình có dự định đi Anh dịp 30/4-1/5 và mình đã nộp visa Anh, cũng book vé máy bay và khách sạn. Lịch trình dự kiến là:
28-29: ở London
30: bay thẳng đến Edinburgh và ở lại 4 ngày ( 30-1-2-3) đi ra ngoại ô Edinburgh nữa có hồ Loch Ness, cao nguyên ở bắc Scotland.
Rồi đi ngược bằng tàu quay trở lại London, để đi chậm rãi hơn, có thể ghé vào các thành phố như York, Bath, v..v nhưng chỉ chơi 1 ngày , sau có thể lựa chọn Cambridge hoặc Oxford để nghỉ chơi 1-2 ngày. Thời gian còn lại thì mình sẽ ngắm London kĩ hơn.
Mình thích du lịch chậm rãi chứ ko lấy điểm thành tích check in làm hàng :), hơi già 1 tí.
Ah mình có thể book vé mb cuae Qatar giá 1035$ , transit Doha 1 tiếng 40' và điều kiện là có thể hoàn phí 100% nếu trượt visa nên nếu bạn nào có hứng thú tham gia thì có thể liên lạc với minh qua mail: [email protected]
Hy vọng có bạn chung đường

Re: Tìm bạn đồng hành lang thang Anh- Scotland (Edinburgh) 2 tuần từ 27/4- 14/5

Bạn đã tìm đc ai đồng hành chưa? Mình định đi vào cuối tháng 6 đầu tháng 7, mình rất thích plan của bạn, nhưng không đi tháng 4 được. Bạn có thể dời sang tháng 6 đc ko?. Có gì bạn liên lạc qua [email protected] nhe. Tk bạn

Oài tiêc quá, lịch trình của tụi mình lệch nhau xa quá. Mình đã book hết rùi nên ko thay đổi đc bạn ạ
Hy vọng có dịp khác vậy

Mấy chỗ khác thì mình không ý kiến nhưng riêng Loch Ness thì thành thật khuyên bạn ko nên tới, chán lắm =))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back