What's new

Tìm bạn đồng hành lang thang Đà Nẵng - Huế 13-15/5

Mình dự định thăm một số nơi ở Đà Nẵng sau đó đi xe máy ra Huế để ngắm đèo Hải Vân và lăng cô. Bạn nào có hứng thú cứ inbox cho mình nhé! Tùy lịch trình có thể thời gian sẽ kéo dài thêm một hai ngày gì đó.

Bạn ơi bọn mình 2 người ở hà nội cũng đi đà nẵng.huế từ 15/5 đến 20/5. Bạn lùi ngày join cùng bọn mình cho vui.

Mình ở ĐN. Nếu bạn chỉ định đi đèo Hải Vân & Lăng Cô thì chỉ trong ngày là hết rồi :)
Bạn đọc kĩ nhé ! Mình không ghi rõ lịch trình nhưng mình viết là sẽ thăm một số nơi ở Đà Nẵng mà. Bạn có thể tư vấn giúp không?
Tối 12/5 mình mới đến sân bay ĐN. Sáng ngày 13 sẽ đi một số nơi của ĐN. Sáng 14 sẽ vòng qua Hội An rồi trưa sẽ đi xe máy ra Lăng Cô rồi ra Huế luôn, ở Huế hết ngày 15 rồi về. Mình rất thích Huế nên nhất định phải ở 1 đêm ở đây. Lịch trình cụ thể mình cũng tham khảo mấy chỗ khác rồi xem cái nào phù hợp mình sẽ đi cho tiện đường thôi. Mong là nhận được góp ý từ bạn, dù sao bạn cũng ở ĐN nên rành hơn mình mà.

Bạn đọc kĩ nhé ! Mình không ghi rõ lịch trình nhưng mình viết là sẽ thăm một số nơi ở Đà Nẵng mà. Bạn có thể tư vấn giúp không?
Tối 12/5 mình mới đến sân bay ĐN. Sáng ngày 13 sẽ đi một số nơi của ĐN. Sáng 14 sẽ vòng qua Hội An rồi trưa sẽ đi xe máy ra Lăng Cô rồi ra Huế luôn, ở Huế hết ngày 15 rồi về. Mình rất thích Huế nên nhất định phải ở 1 đêm ở đây. Lịch trình cụ thể mình cũng tham khảo mấy chỗ khác rồi xem cái nào phù hợp mình sẽ đi cho tiện đường thôi. Mong là nhận được góp ý từ bạn, dù sao bạn cũng ở ĐN nên rành hơn mình mà.
Ở ĐN và Lăng Cô thì mình có thể góp ý cho bạn đc. Bạn để lại thông tin để liên lạc đi, fb cho tiện!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,155
Latest member
ncvinh123
Back