What's new

Tìm bạn đồng hành Lào Thái tháng 4 2016

Sau chuyến đi mấy năm trước tớ làm ăn nhiều với người Lào và người Thái, qua lại suốt nhưng toàn đi đường không. Tự nhiên nổi máu bờ bụi.
Tháng 4 này có tẹo việc nên tính sang Savanakhet bằng xe máy, gửi xe tại đó rồi qua Thái. Bên Thái đi Bus.
Bạn nào tại khu vực phía Bắc có thời gian thích thì đi cùng mình. Mình đi có 2 người. Mìn và ông anh thôi. Ông anh này lớn tuổi rồi. Mìn có hưa trước khi lấy vợ đưa ông ấy tượt sang đấy.
Chương trình như sau:
8h sáng 06/4 khởi hành tại Hà nội. Tập trung lúc 9h tại nhà tớ 14ngõ 553 Giải phóng.
Kiểm tra hộ chiếu, giấy tờ.
Đi thẳng tới Thanh Hóa. Nghỉ ngơi rồi đi tiếp. Tới Xuân Thành nghỉ đêm.
Ngày thứ 2 đến Huế, chơi ở Huế 1 đêm.
Ngày thứ 3 sang Lào.
Ngày thứ tư tới Savanakhet. Ăn nhậu với bạn bè cũ bên Lào rồi xuất cảnh qua Mudahan
Ngày thứ 5 lên Bus BKK thẳng tiến.
Ăn chơi Bangkok hôm sau đi Pattaya 2 ngày.
Trở lại BKK chơi té nước.
Hết lễ té nước thì quay về Savanakhet
Sau đó về Hanoi
Kinh phí 10tr/mem
Mình bận nên ít khi vào mạng lắm. Bạn nào quan tâm cứ gọi thẳng cho nhanh 0917658181
Tony 36 tuổi

Last edited:
Sau chuyến đi mấy năm trước tớ làm ăn nhiều với người Lào và người Thái, qua lại suốt nhưng toàn đi đường không. Tự nhiên nổi máu bờ bụi.
Tháng 4 này có tẹo việc nên tính sang Savanakhet bằng xe máy, gửi xe tại đó rồi qua Thái. Bên Thái đi Bus.
Bạn nào tại khu vực phía Bắc có thời gian thích thì đi cùng mình. Mình đi có 2 người. Mìn và ông anh thôi. Ông anh này lớn tuổi rồi. Mìn có hưa trước khi lấy vợ đưa ông ấy tượt sang đấy.
Mình bận nên ít khi vào mạng lắm. Bạn nào quan tâm cứ gọi thẳng cho nhanh 0917658181
Tony 36 tuổi

Bạn có 24h để bổ sung chương trình( lịch trình ) và chi phí để đúng qui định của BOX, không topic sẽ bị xóa. Xin cảm ơn !

Có một bác gọi cho mình và một chị rất tận tình nhắn tin nhắc việc của khẩu Lalay.
Có ai máu nữa ko, ưu tiên ôm chứ toàn anh em trai tráng thế này nó .... phí quá

Ham hố quá ạ - cho mình xin 1 gạch ôm mềm nhé - nữ SN 86 - vì thời gian tính ra mất 1 tuần - cần xin phép trước ạ

Tình hình là rất tình hình, hiện đã có hai thanh niên trẻ reg và hai hotgirls reg. Tuy nhiên chúng ta cần 1-2 xe đi 1 mình để tha đồ.
Với tiêu chí trải nghiệm phong cảnh, trải nghiệm địa phương là chính nên anh xin thông báo trước là sẽ ăn uống rất đơn sơ. Chủ yếu tập trung đảm bảo sức khỏe.

Tình hình là rất tình hình, hiện đã có hai thanh niên trẻ reg và hai hotgirls reg. Tuy nhiên chúng ta cần 1-2 xe đi 1 mình để tha đồ.
Với tiêu chí trải nghiệm phong cảnh, trải nghiệm địa phương là chính nên anh xin thông báo trước là sẽ ăn uống rất đơn sơ. Chủ yếu tập trung đảm bảo sức khỏe.

anh vs ông anh anh mỗi người 1 xe tha đồ là đủ team rồi mà :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,647
190,155
Latest member
ncvinh123
Back