What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành nghỉ ngơi ở Đà Lạt

Status
Not open for further replies.
Tình hình là sau thời gian làm việc mệt mỏi cuối tháng này mình dự định làm chuyến Đà Lạt cho thoải mái tinh thần .
Do mình đi theo kiểu nghỉ ngơi nên mình sẽ đi xe khách .
Ở cái homestay nào đó có view đẹp
Tham quan ít điểm mà mình và bạn đồng hành muốn đi , thời gian dành cho việc thư giãn ngắm cảnh.
Thời gian đi là tối 27 đến chiều 30 về
Hy vọng có bạn chung lý tưởng

Mình mới đi về , cảm giác chạy những cung đường vắng lạnh tuyệt vời lắm. chắc đành hẹn bạn dịp khác

Ngày 10, 11,12 mình sẽ đi lên Đà Lạt, đã book phòng ở Lalaland, chủ yếu là dạo vòng những cung đường đẹp, quán cà phê chụp hình sống ảo, ăn uống và cảm nhận cái không khí cua Đà Lạt. Có bạn nào trùng lịch mình đi chung không

Ngày 10, 11,12 mình sẽ đi lên Đà Lạt, đã book phòng ở Lalaland, chủ yếu là dạo vòng những cung đường đẹp, quán cà phê chụp hình sống ảo, ăn uống và cảm nhận cái không khí cua Đà Lạt. Có bạn nào trùng lịch mình đi chung không
:D, tiếc quá, mình vừa về thì bạn đến

Mình cũng đi 3 ngày đó. Ban đầu định đi 1 mình thôi nhưng nghĩ lại ko ai chụp hình ? Nếu tiện bạn có thể liên lạc mình đi chung.

1 2 3/12 bọn mình 5 nam lên đó, nếu ai đi cùng dịp đó thì gặp nhau cafe sáng. Bọn mình chỉ mới chốt ngày để xin nghỉ phép, còn plan chi tiết thì vẫn đang lên, mục đích là đi ngắm cảnh đẹp, mây mờ, sương phủ của ĐL vào đầu đông và chủ yếu là nghỉ dưỡng.
Liên lạc: 0918 ba tám 3 0 tám một

mình cũng đang có kế hoạch đi ĐL. vậy lập nhóm đi cùng được ko? Mình ở tphcm

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back