What's new

[Chưa chốt đoàn] TÌM BẠN ĐỒNG HÀNH THUÊ XE TỰ LÁI KHÁM PHÁ BỜ TÂY MỸ DỊP TẾT ÂM LỊCH 2020

Xin chào gia đinh mình cũng lên lịch đi western coát từ 17/1–31/1. Hai VC đã có visa , còn chờ xin cho hai nhóc. Đã có bằng PET B2 oẻ VN, chưa từng lái xe ở Us. Whatsaap 098902 tám năm tám sáu. Vui lòng cho mình join group xem sắp xếp đuọc đi chung.

Nhà mình 3 ng đã co visa Mỹ, 2 ng co bằng lái pet va co kinh nghiem lái xe xuyên việt trên 10 năm. Cho mình thông tin nhé: 0905 hai ba năm 8 ba 7

Mình dự kiến du lịch tự túc, thuê xe tự lái khám phá bờ Tây USA từ 27 âm lịch đến mùng 10 Tết 2020, bạn nào cùng kế hoạch thì lập team?
Trời ơi bạn này có lịch trình như mình muốn. Mình cũng vừa có visa với lịch trình 27/1-5/2. Mình có lịch trình chi tiết bờ tây. Mà không biết đi nổi như vậy ko. Kkk

Trời ơi bạn này có lịch trình như mình muốn. Mình cũng vừa có visa với lịch trình 27/1-5/2. Mình có lịch trình chi tiết bờ tây. Mà không biết đi nổi như vậy ko. Kkk
Nếu bạn đang gầy tụ trong thời gian bày bạn cho mình tham khảo với nha. Dịp này mình đi được. Cảm ơn bạn

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back