What's new

Tìm bạn đồng hành vi vu Sài Gòn, Vũng Tàu và các tỉnh miền Tây đầu tháng 4

Tìm bạn đồng hành vi vu Sài Gòn, Vũng Tàu và các tỉnh miền Tây đầu tháng 4

Tình hình là 24/3 em có dịp vào Sài Gòn 3 tuần, muốn đi thăm thú miền Tây nhưng không có xe máy lại kẹt mù đường xá trong này.
Em đã tham khảo 2 đoàn đi miền Tây dịp giỗ Tổ, thích quá xá nhưng lại vướng cái đám cưới hôm 1/4 nên đành ngậm ngùi ở nhà. Các anh chị em nào có chung nhu cầu vi vu miền Tây đầu tháng 4 thì cho em gia nhập hoặc cùng nhau bàn bạc cung đường (em thấy thời gian như 2 nhóm trên diễn đàn là ổn).

Em chân ướt chân ráo ở SG, muốn tham quan và nếm thử đặc sản thành phố, có bác nào rảnh rỗi có thể đi chơi cùng làm hướng dẫn viên SG cho em với

ĐT: 0973026689
Xin chỉ giáo ạ :D

Re: Tìm bạn đồng hành vi vu Sài Gòn, Vũng Tàu và các tỉnh miền Tây đầu tháng 4

Xin chào ,ngày 24 - 25/3 mình đi Cambodia rồi,chắc không gặp được bạn ,mình có dự kiến ngày 31 /3 -2/4 làm 1 chuyến miền tây qua các tỉnh ( Long An, Tiền Giang, Bến Tre, Trà Vinh, Sóc Trăng, Cần Thơ,về lại Tp HCM ) ,kế hoạch dự kiến là vậy,nếu được thì bạn có thể ngâm cứu nhe !

Chao ôi,..

Nhớ cafe bên bờ biển Vũng tàu quá đi mất. bạn có sở thích món đó không? nếu có xuống vũng tàu ngồi quán ven triền núi sát biển mà thưởng thức ly cafe thì đã vô cùng. M.Bắc của mình chả bao j có được đâu.

Chợ nổi Cái răng Cần thơ buôn bán từ sáng sớm như chợ Hoa (Quảng bá, Hà nội) nhiều bất ngờ thú vị đấy bạn ah. Miệt vườn Vĩnh long nên đến đấy.

Ngoài Hà nội, mạn phép ba hoa chút Z(ae trong Nam bỏ qua cho nhe'), Mình không đi được nhưng xin chúc bạn có một hành trình đáng nhớ với những điểm đến thật nhiều, nhiều ấn tượng.

Xin chào ,ngày 24 - 25/3 mình đi Cambodia rồi,chắc không gặp được bạn ,mình có dự kiến ngày 31 /3 -2/4 làm 1 chuyến miền tây qua các tỉnh ( Long An, Tiền Giang, Bến Tre, Trà Vinh, Sóc Trăng, Cần Thơ,về lại Tp HCM ) ,kế hoạch dự kiến là vậy,nếu được thì bạn có thể ngâm cứu nhe !

Mình vướng cái đám cưới hôm 1/4 rồi bạn ơi. Bạn có thể đi ngày thường không? hoặc lùi lại đến cuối tuần sau đó, khoảng mùng 7,8/4

Mình cũng ở HN vào SG tới tầm 8/4 về, ngày đi làm nên chỉ rảnh tối với cuối tuần ^^ Cuối tuần này muốn đi Miền Tây nhưng chả có nhóm nào phù hợp 2 ngày cuối tuần nên định mai mua tour vậy.

Có nhóm nào phù hợp không nhỉ?

Bạn chủ top rảnh alo mình cafe giao lưu bàn bạc ăn chơi nhé: 098 2 năm 2 160 năm

Nếu vào sg thi of quán anh dadeu cho biet mat các anh hào trong nam rất dễ thương

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back