What's new

[Chia sẻ] Tìm bạn đồng hành xuyên Việt - gộp các topic

Re: Mờii tham gia đi bụi bằng xe độp Tp.HCM đến Hà Nội, hoặc cho mình tham gia h

nếu bà cô U40 muốn tham gia có được ủng hô ko?

Re: Mờii tham gia đi bụi bằng xe độp Tp.HCM đến Hà Nội, hoặc cho mình tham gia h

Dạ vẫn ủng hộ, tuyệt với như ông mặt trời... tuy nhiên, cần trao đổi với cô để xem cụ thể cô đi như thế nạo ạ.hihi

Re: Tìm bạn đồng hành XV Nam Bắc, về quê ăn tết luôn

về quê ăn tết bằng xe máy thì còn gì bẳng hi hi mình củng đi rồi mà mình đi mùng 2 tết năm ngoái cơ chạy tẹt ga luôn ko có công an sướng vải hi hi chúc cac
bạn về quê thượng lộ bình an nha

có vẻ bên đây ngán đi xế độp kaka. bên kia đỡ hơn nên cũng mừng. đã có bạn đồng hành.kaka

C đang bận cho hành trình leo Fan vào đầu năm mới, sẽ liên lạc với cutyjonhson ngay khi hòan thành thử thách đầu năm. Cám ơn cutyjonhson vì đã ủng hộ Lão bà bà, sẽ sớm gặp.

có vẻ tuyệt vời đây vì cô có sức khỏe tuyệt vời... hy vọng sẽ được cùng đi với cô cùng nhóm bạn hihi

hàng ( bản thảo) đang trong giai đoạn hoàn tất. ai đang có ý định tham giam chờ mình vài tuần để hoàn thành bản thảo kế hoạch nhé. vì đi du lịch nên mình cũng chú trọng nhiều địa danh nổi tiếng nghe mà chưa đi đến nên đang mua sách, tham khảo lựa chọn, sàn lọc, so sánh các địa danh để đi, vì từ Nha Trang ra thì 3 ông núi rừng, 2 ông biển cả, lập cung này khó quá, nên đang tham khảo các địa danh từ nhừng nơi này. có thể sẽ phải bỏ 2 ông. đến Quảng Ngãi là thấy mừng rồi vì lập cung dễ. Nhưng đi sẽ vật vã kaka...

Cố gắng lên vì hành trình để đời đáng nhớ của mình...

C đang bận cho hành trình leo Fan vào đầu năm mới, sẽ liên lạc với cutyjonhson ngay khi hòan thành thử thách đầu năm. Cám ơn cutyjonhson vì đã ủng hộ Lão bà bà, sẽ sớm gặp.

Cô ơi cô 40 mà leo Fan rùi còn tham gia những cuộc đạp xe thế này ạ, khâm phục cô quá, chúc cô có những chuyến đi thành công

em cũng có 1 dự định giống anh nhưng mà là từ bắc vào nam. mong rằng trên đường sẽ gặp nhau :3

đi đường 2 bác phải giăng cái biển hiệu thành viên phượt hoặc ký hiệu riêng trên đường, may mắn và có duyên thì sẽ gặp được nhau

Em cũng đang lên kế hoạch đi đợt này, dự kiến xuất phát là khoảng ngày 2-3/2 (ngày 12 âm lịch), nếu đi cùng hoặc chia sẻ lịch trình/kinh nghiệm thì vui quá ạ.

Cám ơn các bác

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,607
190,146
Latest member
sportifiles
Back