What's new

[Chia sẻ] Tìm bạn đồng hành Xuyên Việt hè 2014

Status
Not open for further replies.
T10 mình đi Tây bắc, hóng bài review cụ thể của bác về cung này
Cơ mà mình thấy đi dài ngày vậy, ngày nào cũng mì gói, cf thế ko ngán sao, lại còn hại sức khỏe nữa @.@

T10 mình đi Tây bắc, hóng bài review cụ thể của bác về cung này
Cơ mà mình thấy đi dài ngày vậy, ngày nào cũng mì gói, cf thế ko ngán sao, lại còn hại sức khỏe nữa @.@

H. bạn...mình type đơn giản vậy thôi...chứ vẩn ăn đặc sản qua từng thành phố, địa phương mà bạn.khi off sẽ bàn bạc chi tiết cùng nhau đó bạn
Mà sao bạn không đi cùng mình luôn

H. bạn...mình type đơn giản vậy thôi...chứ vẩn ăn đặc sản qua từng thành phố, địa phương mà bạn.khi off sẽ bàn bạc chi tiết cùng nhau đó bạn
Mà sao bạn không đi cùng mình luôn

Tại mình có book lịch nghỉ và hẹn với các bạn mình là đi TB tháng 10 rùi :D
Mùa hè để dành cho đi đảo :3
Hóng bài của bạn vậy :3

Mình cũng đang chuẩn bị đi xuyên Việt, dự kiến 11/6 xuất phát từ SG, có gì hóng review + kinh nghiệm nhé (:) cung chắc cũng giống b, mà mình đi lâu hơn, cỡ 1 tháng hơn gì đó

Mình cũng đang chuẩn bị đi xuyên Việt, dự kiến 11/6 xuất phát từ SG, có gì hóng review + kinh nghiệm nhé (:) cung chắc cũng giống b, mà mình đi lâu hơn, cỡ 1 tháng hơn gì đó

Hi,bác đi bằng phương tiện gì vậy?

Nhất định theo dõi review của bạn vì khoản time của bạn trước mình không bao lâu rất cần những thông tin của bạn, thank bạn nhiều

lúc đầu định đi xe đạp mà thấy trời mùa hè khắc nghiệt quá nên chuyển qua xe máy thím ạ (:)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back