What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn đồng hành XUYÊN VIỆT HN - Cà Mau xuất phát trong tháng 8/2019

Status
Not open for further replies.
Mình muốn tìm bạn đồng hành cho chuyến đi xuyên Việt xuất phát trong tuần này 6/8 - 11/8. Thời gian dự kiến khoảng 30 - 40 ngày. Lịch trình dự kiến mình đã lên xong, bạn chỉ việc sắp xếp đồ đạc cá nhân và nhấc mông lên thôi ạ :))) Welcome all!

Các bạn ơi mình gửi mail rồi nhé. Các bạn check giúp mình nha. Mong sớm nhận đc hồi âm ạ :)

Mình 1 suất đồng hành từ đà lạt suôi miền tây , miền đông, hải đảo với bạn

Các bạn ơi mình gửi mail rồi nhé. Các bạn check giúp mình nha. Mong sớm nhận đc hồi âm ạ :)
Đã nhận đc mail của bạn, Thanks bạn nhiều. 0905.21 bảy bảy tám bảy. Ra đn cf nhé
Mình chưa chôt có đi đc ko vì ko biết ngày các bạn ra.
P/s: Quảng Ngãi >> Pleiku >> Quy Nhơn : Đoạn này rất ngược đường và di chuyển rất nhọc nhé.
Nên đi Quảng Ngãi >> Quy Nhơn. Cung tây nguyên nên để lần sau.

Email mình là [email protected], mình cũng đang phượt xuyên việt như bạn , nhưng trót yêu đà lạt lên chưa dứt ra để lên đg tiếp đc hiii , nếu đi từ đà lạt chúng ta sẽ đi cung ql14 , ko đi ql 20 , ql14 sẽ qua daklak , buôn mê , đaknong , bình phước , bình dương , sg , rồi suôi miền tây , kết thúc ở miền đông vũng tầu ,,,nếu đc mình & nó sẽ sát cánh cùng bạn trên từng km , ,,hiii

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back