What's new

Tìm bạn du hí Lào Tết Bính thân 2016(1 tuần - Ô tô)

Mình đang muốn phượt khám phá đất nước Lào Xinh Đẹp, nói là phượt cho oai chứ chúng mình đi bằng Ô tô và xe tuk tuk thôi
Thời gian: 9/2-15/2/2016
Địa điểm: Hà Nội - Xiêng Khoảng - Luong Pra Bang - Vang Vieng - Viên Chăn - Hà Nội
Có bạn nào hứng thì tham gia nhé. Sẽ cùng trưng cầu ý dân để lên lịch trình
Ai đi rồi cho em ít kinh nghiệm ạ. Nên ở đâu, chơi ở đâu đặc sắc, an ninh Lào tốt không ạ vì trước mắt bọn mình chỉ có hai gái thôi^^

Mình cũng muốn đi Lào dịp ra tết, các bạn định bắt đầu từ ngày nào vậy
Mình chỉ có một mình thôi, mình là nam

Mình đang muốn phượt khám phá đất nước Lào Xinh Đẹp, nói là phượt cho oai chứ chúng mình đi bằng Ô tô và xe tuk tuk thôi
Thời gian: 9/2-15/2/2016
Địa điểm: Hà Nội - Xiêng Khoảng - Luong Pra Bang - Vang Vieng - Viên Chăn - Hà Nội
Có bạn nào hứng thì tham gia nhé. Sẽ cùng trưng cầu ý dân để lên lịch trình
Ai đi rồi cho em ít kinh nghiệm ạ. Nên ở đâu, chơi ở đâu đặc sắc, an ninh Lào tốt không ạ vì trước mắt bọn mình chỉ có hai gái thôi^^

- Bạn ơi minh cũng muốn đi vào dịp tết năm này vì muốn sang Lào chơi, bạn cho mình lịch trinh thông tin cụ thể được không?

Email của minh: [email protected]
Mình con trai nhé. biết lái xe oto
Facebook của mình: https://www.facebook.com/JohnlyMinh

lịch trình như sau nhé:
đi Đêm mùng 10/2: Bắt ô tô Viet lao Bus đi Xiêng Khoảng: http://xedilao.com/xe-ha-noi-di-xieng-khoang/
Ngày 11/2: khoảng 13h có mặt ở Xiêng Khoảng, chiều đi tham quan cánh đồng Chum, tối chơi ở Xiêng Khoảng, Ponsava
Ngày 12/2: Bắt xe đi Luong Prabang( 306km). Chiều tối chơi ở Luong Pra Bang
Ngày 13/2: Chơi ở Luong Pra Bang - thăm chùa chiền. CHIỀU TỐI BẮT XE ĐI VĂNG VIÊN(230Km). Ngủ đêm ở Văng viên
nGÀY 14/2: Chơi thăm quan Vang Viêng. Trưa bắt xe đi Viên Chăn. Ngủ đêm ở Vien Chăn
Ngày 15/2:Chơi ở Viên Chăn. Tối ra Sân bay bay về HN. Mình check vé VNA hnay rẻ nhất ngày 15/2 là 2800k

Khách sạn, ăn uống mình chưa check nên chư Estimate được tổng chi phí, các bạn cho ý kiến nha

Cũng muốn đi chơi nhưng đi vậy lãng phí tiền , thời gian chơi ít quá, cứ như đi nộp thuế lấy thành tích vậy - giống như bao lịch trình trên diễn đàn này. :-(

Mình đang muốn đi Lào du lịch trải nghiệm ít nhất 1 tháng với chi phí tiết kiệm thôi , máy bay là xa xỉ :-| nhưng tìm trên đây thấy mọi nguời toàn đi lướt. Vì nghe nói Lào yên ả thanh bình lắm nên muốn sang đó xem thực hư thế nào > < . nếu ko tìm đc nhóm nào phù hợp mình đành độc hành vậy :-}

Mình đang muốn đi Lào du lịch trải nghiệm ít nhất 1 tháng với chi phí tiết kiệm thôi , máy bay là xa xỉ :-| nhưng tìm trên đây thấy mọi nguời toàn đi lướt. Vì nghe nói Lào yên ả thanh bình lắm nên muốn sang đó xem thực hư thế nào > < . nếu ko tìm đc nhóm nào phù hợp mình đành độc hành vậy :-}

thế là bạn thuộc tuýp dư thời gian quá rồi, đi 1 tháng thì chịu luôn á:((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,618
190,149
Latest member
inhopgiaycarton
Back