What's new

[Đã chốt đoàn] Tìm bạn già đồng hành xuyên việt

Gặp
Tìm các bạn già đồng hành xuyên việt SG-HN bằng xe máy với tốc độ cưởi ngưa xem hoa,thích thì ở không thích thì đi tiếp.
Các bạn nào có cùng ý tưởng gặp nhau trao đổi thời gian và lộ trình nhé.Khởi hành trong tháng 11 hoặc 12

Tìm các bạn già đồng hành xuyên việt SG-HN bằng xe máy với tốc độ cưởi ngưa xem hoa,thích thì ở không thích thì đi tiếp.
Các bạn nào có cùng ý tưởng gặp nhau trao đổi thời gian và lộ trình nhé.Khởi hành trong tháng 11 hoặc 12
Hẹn ở đâu cafe đi ad 38t future fi đi được ko ?

Do hành trình khá dài chủ yếu khám phá các con đường ven biển mới mở nên cần có thời gian thong thả để ngắm cảnh
Từ Quảng trị trở ra mình chưa đi bao giờ ,nên cần lập một nhóm khoảng 4-6 người là đủ và có cùng một tiêu chí là đủ
Nếu các bạn đi chỉ mong tới đích sớm thì không nên tham gia.Dự kiến 1 tháng khi về bằng tàu hỏa hoặc máy bay tùy mỗi người

Thêm một người nữa là bốn.Mình sẽ hẹn gặp nhau để trao đổi và thống nhất thời gian và lộ trình
Mình năm nay 65 tuổi.Từ Quảng trị trở vào đã đi không sót nơi nào.Nay muốn khám phá các tỉnh phía bắc
một lần cho biết.Cám ơn các bạn đã tham gia và cho số đt mình sẽ ll với các bạn

Thêm một người nữa là bốn.Mình sẽ hẹn gặp nhau để trao đổi và thống nhất thời gian và lộ trình
Mình năm nay 65 tuổi.Từ Quảng trị trở vào đã đi không sót nơi nào.Nay muốn khám phá các tỉnh phía bắc
một lần cho biết.Cám ơn các bạn đã tham gia và cho số đt mình sẽ ll với các bạn
SDT : 0584281790
Em hiện ở Đà Lạt , dự kiến di bao giờ ah , mà sao đi ra bằng xe máy đi vào lại bằng máy bay ah , xe máy vất lên xe đò chở về sao ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,943
Latest member
3sdecal
Back