What's new

Tìm bạn lê la Hà Nội

Status
Not open for further replies.
Em đang 1 mình. Đi làm từ 9h sáng đến 6h chiều (thứ 2 đến thứ 6), từ 9h sáng đến 12h trưa thứ 7. Còn lại nghỉ.
Đi học 3, 5, 7.
Vì vậy các tối 2, 4, 6, CN là rảnh. Sợ về nhà 1 mình.
Bác nào ở Hà Nội muốn lập hội lê la trà đá, cafe, bia hơi Tạ Hiện thì liên lạc với em nhá giay luoi nam ha noi. Mình sẽ đú tập thể, he he....
Tinh thần: share!
(c)(beer)(NT)

Last edited by a moderator:
Cho mình lê la với nhá, đi với bạn cho đỡ nhàn cư vi bất thiện...Mình thì tối nào cũng ok hết á...

Cho anh tham dự với toàn ngồi một mình thôi buồn lắm, mình tụ hội ngồi lê phượt Hà nội cũng hay nhỉ ? pm cho anh số đt thoại nhé:L

Vì vậy các tối 2, 4, 6, CN là rảnh. Sợ về nhà 1 mình.
Bác nào ở Hà Nội muốn lập hội lê la trà đá, cafe, bia hơi Tạ Hiện thì liên lạc với em nhá.
Tinh thần: share!
(c)(beer)(NT)

Chin ơi, thế lê la trà đá, ca` fê xong hồi mà Chin vữn " sợ về nhà 1 mìn" thì sao :LL:LL:LL

Tớ tham gia nhé, đăng ký thêm một suất cho bạn Sontt. Bạn ấy lạ cái là cứ sau 5h chiều là về nhà. Có hội cho bạn ấy ra đường thôi :))

Chin ơi, thế lê la trà đá, ca` fê xong hồi mà Chin vữn " sợ về nhà 1 mìn" thì sao :LL:LL:LL

Sún cứ yên trí 11h là giờ Chin bùn ngủ, nên có ở nhà 1 mình thì Chin cũng ngủ, hok sợ nữa. hehe. Thế Sún có lê la với Chin hok???;)

Tớ tham gia nhé, đăng ký thêm một suất cho bạn Sontt. Bạn ấy lạ cái là cứ sau 5h chiều là về nhà. Có hội cho bạn ấy ra đường thôi :))

Vâng, welcome 2 bác ạ!

Hội Lê la

1. Chin
2.Huong Giang
3.Moc Duc
4.Bac Hoan Kiem
5.Bac Sontt
6.Bác Babel luôn trà đá từ 6-7:30 ở cung thiếu nhi.
7.Huyền Trang - Cún siêu nhân
.....
lào, còn bác lào lữa không lào

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,472
190,099
Latest member
anhquannn