What's new

[Đã chốt đoàn] Tìm bạn nam đồng hành đi Đài Loan (Cao Hùng) - 14/08 - 18/08/2019

Chào mọi người,

Nhóm mình có 3 người: 1 nam, 2 nữ, xuất phát từ Saigon, sẽ đi Cao Hùng (Đài Loan) vào ngày 14/08 - 18/08/2019 này.

Vé máy bay mình vừa mới book là 3tr5 khứ hồi luôn. Do nhóm cần thêm 2 bạn nữa, ưu tiên nam, nên bạn nào có ý định join nhóm thì tham gia với mình nhé.

Nhóm mình sẽ thuê xe ô tô tại sân bay Cao Hùng rồi chạy nhong nhong ở đây 4 ngày. Chi phí total là tầm 9tr bao gồm vé máy bay, thuê xe, airbnb và ăn uống luôn nhé.

Yêu cầu: các bạn tự do, thoải mái, không cần trai xinh gái đẹp nhưng chống chỉ định với bánh bèo các thể loại. Nhóm mình toàn là dân chịu đi bộ, leo núi, tắm sông, tắm mưa... nên các bạn bánh bèo quá thì sẽ không hợp nhóm đâu ạ. Ngoài ra, nhóm ưu tiên nam nhe, vì để share phòng airbnb cho tiện và ngồi ghế phụ lái (ko cần biết lái vì nhóm đã có tài chuyên nghiệp lái khắp đại giang Nam Bắc rồi ạ).

Bạn nào muốn đi thì hú mình tại topic này nhen. Cám ơn mọi người!

Update 1: Nhóm hiện đã có 3 nữ, 1 nam, chỉ tuyển thêm 1 nam để đủ xe 5 chỗ. Chỉ nhận thành viên base tại SG để tiện bề keep touch cho những chuyến đi sau, các bạn ở khu vực khác thông cảm vì tụi mình định hướng đi chơi lâu dài chứ không phải đi trip này xong rồi thôi

Update 2: Nhóm hiện đã hunt đủ thành viên. Xin phép được chốt đoàn nhé ạ.

Last edited:
dự định tháng 12 này đi đài loan nhưng mình tìm hiểu trên mạng xin visa đài phải có bảo hiểm xã hội? không biết có chính xác không vì mình làm doanh nghiệp tư nhân nên ko có bảo hiểm xã hội. có cách nào không cần bảo hiểm xã hội ko ta?

dự định tháng 12 này đi đài loan nhưng mình tìm hiểu trên mạng xin visa đài phải có bảo hiểm xã hội? không biết có chính xác không vì mình làm doanh nghiệp tư nhân nên ko có bảo hiểm xã hội. có cách nào không cần bảo hiểm xã hội ko ta?
Theo mình biết là ko có quy định đó ah.

Thớt cho thông tin chuyến bay được không ? Mình đang xem thử có thể join nhóm từ Đà Nẵng được không ?

Xin lỗi bạn mình chỉ nhận thành viên ở SG thôi, vì sau này nếu hợp thì sẽ đi chung ở nhiều chuyến sau nữa. Cám ơn bạn đã quan tâm nhé!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,461
190,097
Latest member
bonghongvu
Back