What's new

Tìm bạn nữ đồng hành đi Nhật 10-17/11 Osaka-Kyoto

Mình dự định đi ngắm thu lá đỏ ở Nhật, cụ thể là Osaka và Kyoto. Lịch trình chưa chốt vì chưa tìm được bạn đồng hành :((
Bạn nào có dự định đi tham gia với mình nhé.
Tình hình là mình ko biết tiếng Nhật nên khá lo lắng về vấn đề giao tiếp.

Tình hình là mình đã có visa, có bạn nữ nào muốn tham gia ko ạ?
Thời gian: 10-17/11
10-17/11 mà phía Osaka vs Kyoto thì khả năng bạn đến sớm khá cao. Tokyo tầm đó mới bắt đầu chớm lá đỏ, phía Kansai thường phải muộn hơn một chút. Dù sao cũng chúc bạn may mắn :D.

10-17/11 mà phía Osaka vs Kyoto thì khả năng bạn đến sớm khá cao. Tokyo tầm đó mới bắt đầu chớm lá đỏ, phía Kansai thường phải muộn hơn một chút. Dù sao cũng chúc bạn may mắn :D.
Mình định sẽ lên phía Bắc trước rồi tầm 15/11 sẽ quay lại Osaka, vì mình ko xếp được lịch nghỉ sau đó :(

Mình đã mua vé đi Nhật từ 19/11-30/11. Mình đã có visa và đi Nhật năm ngoái (10 ngày), năm nay mình đi lại vào mùa lá đỏ. Có bạn nào join cùng thì nhắn mình nhé :D. Mình sẽ lên vùng phía Bắc trước sau đó tuần cuối cùng mình mới đi phía Osaka, Kyoto ngắm lá đỏ :D

Bạn xin visa cần giấy tờ gì bạn? Bên dịch vụ ăn bạn nhiêu tiền?
Mình muốn join nhưng ko chắc vụ visa lắm.
Theo yêu cầu của Đại sứ quán nha bạn: HĐLĐ, Đơn xin nghỉ phép, Giấy xác nhận nhân viên, xác nhận số dư ngân hàng...
Mình làm bên chị Shachou, phí 4tr, đậu mới thu phí.

Mình đã mua vé đi Nhật từ 19/11-30/11. Mình đã có visa và đi Nhật năm ngoái (10 ngày), năm nay mình đi lại vào mùa lá đỏ. Có bạn nào join cùng thì nhắn mình nhé :D. Mình sẽ lên vùng phía Bắc trước sau đó tuần cuối cùng mình mới đi phía Osaka, Kyoto ngắm lá đỏ :D
Đến osaka thì cho mình nhập đoàn vs nhé. Mình đang ở osaka??

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back