What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm bạn nữ đồng hành đi taipei - tainan từ ngày 11/11/2018

Mình là nữ, 22t, vẫn chưa chốt ngày chính xác nhưng đang lên kế hoạch từ ngày 11/11, nếu bạn nữ nào cũng có ý định thì mình đi chung ha! :)
Hi bạn,

Team mình có 3 người, có lịch đi Taiwan từ 10-17/11/2018. Nếu bạn vẫn muốn đi thì welcome join cùng nhé. Bọn mình đi từ Hà Nội.

Mình là nữ, 22t, vẫn chưa chốt ngày chính xác nhưng đang lên kế hoạch từ ngày 11/11, nếu bạn nữ nào cũng có ý định thì mình đi chung ha! :)
Hi bạn, mình cũng đang dự định đi Taiwan trong tháng 11, bạn đã có đủ team chưa? Có thể cho mình join với. Gmail của mình: [email protected].
Nếu vẫn join được thì email mình nhé. :) thanks bạn

Hi bạn, mình cũng đang dự định đi Taiwan trong tháng 11, bạn đã có đủ team chưa? Có thể cho mình join với. Gmail của mình: [email protected].
Nếu vẫn join được thì email mình nhé. :) thanks bạn
Bạn đã đi chưa, từ đây đến đầu tháng 12 bạn đi được không, mình dự định đi DL nhưng chưa tìm được bạn đồng hành. Nếu được mình mail cho bạn

Bạn đã đi chưa, từ đây đến đầu tháng 12 bạn đi được không, mình dự định đi DL nhưng chưa tìm được bạn đồng hành. Nếu được mình mail cho bạn
Hi Ban , minh dang dinh di Taiwan tu 28/11-03/12 . Ban cung time thi dong hanh nhe !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,556
190,122
Latest member
tomulan
Back