What's new

Tìm đoàn đi Cam (Phnompenh- Shihanouk) dịp lễ 30/4/2014

Chào mọi người, em ở Saigon, em đang muốn join với đoàn nào đó có plan đi Cam dịp lễ 30/4 này, em đơn giản lịch trình như nào cũng được, không khó khăn về thời gian, miễn có Phnompenh và Shihanouk (bao gồm tour đảo Koh Rong Saloem) Chi phí càng tiết kiệm càng tốt ạ. Mọi người có thể liên lạc với em qua threat này or inbox. Rất mong nhận được tin.
Nice weekend mọi người :x

Last edited:
lượn 1 vòng các đoàn thì hem có đoàn nào có plan như vậy cả, 2 vc mình có plan tương tự như bạn nhưng đi bằng xe máy, đến sihanoukville thì join cùng 1 đoàn trong 2 ngày

mình cũng có kế hoạch đi shihanouk đợt này, và cũng đã book vé xe khởi hành từ Saigon đi PP lúc 5h sáng sau đó chơi PP một đêm hoặc 12g tối khởi hành đi shihanouk. Chơi ở shihanouk ngày 1 và tối ngày 2/5 từ shihanouk về sàigon. 9g sáng ngày 3 đến saigon. Mình đi một mình thôi, vì đoàn nào cũng closed hết rồi. NẾu bạn nào có cùng kế hoạch thì inbox mình cũng join nhe.

Em đã nhận được pm của anh, anh mua vé bus giúp em nhé. tuần sau em sẽ qua vn và join nhé. thks anh. vụ visa nếu xin cho anh thì apply giúp em luôn nha. giQUOTE=davidnguyen7940;1099254]mình cũng có kế hoạch đi shihanouk đợt này, và cũng đã book vé xe khởi hành từ Saigon đi PP lúc 5h sáng sau đó chơi PP một đêm hoặc 12g tối khởi hành đi shihanouk. Chơi ở shihanouk ngày 1 và tối ngày 2/5 từ shihanouk về sàigon. 9g sáng ngày 3 đến saigon. Mình đi một mình thôi, vì đoàn nào cũng closed hết rồi. NẾu bạn nào có cùng kế hoạch thì inbox mình cũng join nhe.[/QUOTE]

Em đã nhận được pm của anh, anh mua vé bus giúp em nhé. tuần sau em sẽ qua vn và join nhé. thks anh. vụ visa nếu xin cho anh thì apply giúp em luôn nha. giQUOTE=davidnguyen7940;1099254]mình cũng có kế hoạch đi shihanouk đợt này, và cũng đã book vé xe khởi hành từ Saigon đi PP lúc 5h sáng sau đó chơi PP một đêm hoặc 12g tối khởi hành đi shihanouk. Chơi ở shihanouk ngày 1 và tối ngày 2/5 từ shihanouk về sàigon. 9g sáng ngày 3 đến saigon. Mình đi một mình thôi, vì đoàn nào cũng closed hết rồi. NẾu bạn nào có cùng kế hoạch thì inbox mình cũng join nhe.

Ủa, bạn Nike nói vậy nghĩa là sao? Mình đọc mãi mà vẫn ko hiểu lắm. Nick của bạn và nick davidnguyen7940 là một à?

Đi Cam cần gì VISA?

À không, ý mình là mình đã inbox cho anh David va anh ấy trả lời pm cho mình. Nên mình viết cho anh ý và nhờ anh mua vé bus và làm visa luôn cho mình vì anh ý cũng làm. Hehe, chẳng liên quan gì mà phải khiến bạn thắc mắc, mình xin lỗi nhé.

Hi Nike. vé anh đã nhờ bạn mua cho em, về visa anh và em sẽ đóng tiến cho nhà xe bên VN để làm visa khi onbus. Em đọc thông tin thêm trong inbox. G9 - closed

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,636
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back