Tìm đồng đội đi Srilanka 1/2 - 11/2/2019 (tết âm lịch)

Lantrailt

Lãng mạn đến gàn dở
Mình cũng muốn tham gia. Nhưng đang vướng là đi xuyên qua cả Tết không biết có thu xếp được không.
Vậy khi nào bác thu xếp được thì ới em nhé. Thấy bảo bác tương đối nhiều tuổi, không rõ là....4x hay 5x ạ?

Lantrailt

Lãng mạn đến gàn dở
Cho mình đăng ký 1 suất mềm nhé, từ giờ đến Tết còn xa quá ko biết sẽ xảy ra những chuyện gì :)))
May quá có thêm mì chính cánh ^^. Check pm bạn nhé. Mình gửi link gr, khi nào có vé rẻ thì book đồng loạt luôn

Duong197

Phượt thủ
Cho em đặt gạch mềm với ạ. Vì từ giờ đến Tết còn xa quá nên em chưa chắc thời gian đc ạ.

Nguyen-Ngoc

Phượt thủ
Ôi muốn đi nước này quá mà chi di duoc Tết Dương Lịch thôi....chuc cac ban di choi zui ze

Ca Mam

Phượt thủ
Chị ơi đi thăm cái Lion rock thì nên ở nguyên 1 ngày ở Dambula luôn ạ cho đỡ vất vì đi Lion rock cứ mê mải phải mất cả chiều ý :D., di chuyển ngay về Kandi sợ mệt ạ. Nếu ở Dambulla thì em giới thiệu chỗ hostel này Dambulla Rock Arch hostel , ở thích lắm có sân vườn các kiểu xong lại có dorm cho girl riêng. Đi Srilanka an toàn cực kì lun, tết năm ngoái em đi có 1 mạng thoai này mà ko hề chi mỗi tội tiếc tiền tuk tuk :cry::cry:

Attachments

Lantrailt

Lãng mạn đến gàn dở
Chị ơi đi thăm cái Lion rock thì nên ở nguyên 1 ngày ở Dambula luôn ạ cho đỡ vất vì đi Lion rock cứ mê mải phải mất cả chiều ý :D., di chuyển ngay về Kandi sợ mệt ạ. Nếu ở Dambulla thì em giới thiệu chỗ hostel này Dambulla Rock Arch hostel , ở thích lắm có sân vườn các kiểu xong lại có dorm cho girl riêng. Đi Srilanka an toàn cực kì lun, tết năm ngoái em đi có 1 mạng thoai này mà ko hề chi mỗi tội tiếc tiền tuk tuk :cry::cry:
Hihi cám ơn em nhé. Chị vẫn đang thừa ngày ở Sri nên sẽ note lại ở Lion 2 ngày.