What's new

Tìm một vài người có nhã hứng đi Sydney với mình dịp 30/4/ 2011

mình chưa có kinh nghiệm đi chơi xa nhưng mình làm thì phải làm cái gì đó cho nó hoành tráng:D...mong mọi người có kinh nghiệm đóng góp cho mình.....ai đi cũng như không đi:help.Mọi thông tin mình sẽ cập nhật trong thời gian sớm nhất.Hi vọng chuyến đi này rủ được 1-2 người có ý tưởng giống mình.(BB).có gì mấy bạn hãy ll mìh wa [email protected]

Re: tìm một vài người có nhã hứng đi syney với mình!!!dịp 30/4 năm 2011

bạn định đi kiểu gì đấy xin visa vào úc có dễ ko. bạn hãy nói kế hoạch cụ thể để mình tham gia nhé.

vì vậy mới nổi hứng sáng nay mà mình thì chưa có kinh nghiệm j hết nên giớ mình đang cập nhật các thông tin...bạn thông cảm,mình sẽ cố gắng update trong thờii gian sớm nhất.

nếu chưa có kinh nghiệm thì đi gần gần đã bạn ơi.

Xin visa được rồi tính là được nhất. Chứ tính xong xin visa kg được coi như toi. Thời hạn visa tính từ khi đặt chân đến nước Úc, lúc đó canh giá rẻ mà đi.

Nhắc các bạn shine4855, vũ thị bích hằng, dinhquoc: các bạn chú ý viết hoa đầu câu và danh từ riêng!

Mình đã mua vé đi Úc từ HN ngày 29/ 4 và về ngày 08/ 05. Dự định ở Mel & Syd. Bác nào có chương trình đi vào dịp đó thì pm nhé. Đang tìm đặt KS nhưng thấy giá cao quá

Mình cũng thích đi ÚC lắm nhưng nghe nói Visa khó lắm nên cũng ngại. Vé máy bay thì ko lo lắm vì thường xuyên có vé rẻ

Mình cũng thích đi ÚC lắm nhưng nghe nói Visa khó lắm nên cũng ngại. Vé máy bay thì ko lo lắm vì thường xuyên có vé rẻ

Lúc đầu mình cũng tưởng là xin Visa khó nhung không phải vậy, bạn chỉ cần chứng minh có đủ khả năng tài chính là được thôi ah. Nếu qua sydney thì nên đi vào Tết Tây, bạn sẽ được thưởng thức màn bắn pháo bông thật hoành tráng

Lúc đầu mình cũng tưởng là xin Visa khó nhung không phải vậy, bạn chỉ cần chứng minh có đủ khả năng tài chính là được thôi ah. Nếu qua sydney thì nên đi vào Tết Tây, bạn sẽ được thưởng thức màn bắn pháo bông thật hoành tráng

Bạn có kinh nghiệm xin visa thì cho mình hỏi là tài sản và tiền gửi ngân hàng của mình khoảng bao nhiêu thì được vậy bạn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,147
Latest member
daniel22
Back