What's new

Tìm- năn nỉ có xế nào đi vòng vòng và xa xa Đồng Hới - Đèo Ngang với mình hem 24 25/8

Tìm- năn nỉ có xế nào đi vòng vòng và xa xa Đồng Hới - Đèo Ngang với mình hem 24 25/8

Tình hình là đi công tác gấp nên thứ 4 thứ 5 này em rảnh quá trời rảnh ở Đồng Hới...có anh chị em nào đang ở đó hoặc sẽ rảnh ngày đó thì tụi mình hẹn nhau phượt Đồng Hới ih.....từ Đồng Hới đi ra 30-40km nữa có nhiều cái hay lắm í...nha nha nha....em năn nỉ á...

Thông tin them: em là nữ, ngoại hình dễ coi, nhẹ cân mém tí nua làm model duoc...em o Sun Spa resort ( mà hình nhu o Quang Binh có moi cái SUn Spa thì phải)....thu 3 em từ Saigon ra Đồng Hới...nên thứ 4 thứ 5 có nhu cầu phuot....nếu hem có ai chac em thue xe gắn máy đi 1 mình quá...hức hức..

mà có anh chị nào biết o Dong Hoi chỗ nào cho thue xe gan máy hem ?

Re: Tìm- năn nỉ có xế nào đi vòng vòng và xa xa Đồng Hới - Đèo Ngang với mình hem 24

Minh k co xe may di xe khac dc hon

Re: Tìm- năn nỉ có xế nào đi vòng vòng và xa xa Đồng Hới - Đèo Ngang với mình hem 24

Duoc, mien là đèo mình đi là duoc roài :)

Bạn ơi đã tuyển được thêm người nào chưa?

Thời hạn cho chủ topic là 24h, phải bổ sung chi tiết lịch trình và kinh phí dự trù cho chuyến đi này. Nếu không topic sẽ bị khóa vì hiện tại vẫn chưa có bất cứ thông tin cụ thể gì.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,148
Latest member
thuocphathai
Back