What's new

Tìm người có kinh nghiệm tổ chức, dẫn đoàn đi Tân Cương vào mua thu 2013

Tìm người có kinh nghiệm tổ chức, dẫn đoàn đi Tân Cương vào mua thu 2013

Chào các bạn phượt,

Mình tham gia diễn đàn cũng lâu, nhưng hôm nay mới post bài

Nhóm mình hầu hết là các bác 4x và 5x rồi nên đặc thù cũng hơi khác, đa phần đều kinh doanh trong lĩnh vực IT nên thời gian hạn hẹp, nhưng khao khát phượt khám phá thì cũng vẫn còn nhiều lắm :)

Vì thế nên mình post threat này mong muốn tìm được người có kinh nghiệm để giúp nhóm mình tổ chức một chuyến Tân Cương vào mùa thu này. Ý tưởng của nhóm là sẽ thuê Land Cruiser rồi tự lái lang thang Tân Cương khoảng 10 ngày. Rất mong các bạn giúp tìm người phù hợp để có thể giúp nhóm mình.

Thanks các bạn!

Re: Tìm người có kinh nghiệm tổ chức, dẫn đoàn đi Tân Cương vào mua thu 2013

Bác mở top thì nên check: QUY ĐỊNH, Tiêu đề phải có (NGÀY)/THÁNG/NĂM. Lưu ý khi lập nhóm đi Phượt
Nếu bác chưa có plan cụ thể và cần Lead thì nên xem có nhóm nào cùng đi TC tương đối phù hợp thì joint vào ah.

Bác mở top thì nên check: QUY ĐỊNH, Tiêu đề phải có (NGÀY)/THÁNG/NĂM. Lưu ý khi lập nhóm đi Phượt
Nếu bác chưa có plan cụ thể và cần Lead thì nên xem có nhóm nào cùng đi TC tương đối phù hợp thì joint vào ah.

Thanks bạn đã comment, tuy nhiên mình cũng đã nêu rõ khó khăn của nhóm mình là toàn anh em tuổi tác cũng lớn nên chắc khó có thể join cùng nhóm nào.

Mục đích mình mở threat này chủ yếu là tìm người tổ chức giúp thôi, nhưng vì mình không biết post ở đâu nên đánh liều post vào đây, mong bạn thông cảm!

Àh các anh đều là 4x,5x thế thì em chỉ 3x nên xưng em vậy. Em thấy có topic đi Tân Cương từ 22/09-04/10 kìa do Tuhailanha tổ chức đó. Mà anh nói là do đặc thù các anh là 4x, 5x nên không phù hợp thì không đúng rồi vì các anh tuổi như thế đi với các bạn trẻ thì các anh trẻ ra thôi với lại đã là đi Phuot thì đâu có xem tuổi tác là gì chỉ hỏi xem là bạn đủ sức để đi hay không thôi. Năm ngoái em dẫn đoàn 16 người gồm 15 người trẻ và 1 cô Over 5x thế mà đám trẻ đi không lại cô ấy đấy.

Àh các anh đều là 4x,5x thế thì em chỉ 3x nên xưng em vậy. Em thấy có topic đi Tân Cương từ 22/09-04/10 kìa do Tuhailanha tổ chức đó. Mà anh nói là do đặc thù các anh là 4x, 5x nên không phù hợp thì không đúng rồi vì các anh tuổi như thế đi với các bạn trẻ thì các anh trẻ ra thôi với lại đã là đi Phuot thì đâu có xem tuổi tác là gì chỉ hỏi xem là bạn đủ sức để đi hay không thôi. Năm ngoái em dẫn đoàn 16 người gồm 15 người trẻ và 1 cô Over 5x thế mà đám trẻ đi không lại cô ấy đấy.

Bee25 ơi - bạn đi rùi có thể gửi tớ 1 vài thông tin cần thiết được ko - có gì tận dụng cái đó
Mail tớ : [email protected]
Face: https://www.facebook.com/son.trinh1?ref=tn_tnmn

Thanks bạn nhiều

Dinhxlinh: Thế này nhé, mình cũng tầm tuổi các bạn, nên rất thông cảm.
Bạn ko cần đóng topic đâu, cứ đánh từ khóa Tân Cương, bạn sẽ tìm đc kha khá các hành trình TC ngay trên diễn đàn này.
Nhóm mình đi năm 2008 và đã từng có 2 topic về nó, bạn vào đấy tham khảo rồi lập ra 1 plan sơ sơ, rồi nhờ mọi người góp ý kiến, vậy là hợp lệ thôi

C. Nheva đi 2008 rùi, cách đây tận 5 năm trời, thui thì là team leader cho nhóm anh Dinhxlinh đi Tân Cương để còn ôn lại bài chứ :))

Do bác không có kinh nghiệm lập topic và không đạt quy định nhưng vì khuyến khích cho mọi tầng lớp tuổi đều có thể tham gia Phượt nên du di cho topic này tiếp tục hoạt động để tìm được ai đó muốn tham gia và làm lead hỗ trợ nhóm của Bác hoặc Bác tìm được nhóm nào join cùng.
Topics sẽ được đóng vào cuối tháng 09 trước thời hạn bác đi nếu bác chưa có lead còn có thì tiếp tục cho tới khi bác hoàn thành.
https://www.phuot.vn/threads/98620-Tân-Cương-du-hí-6-18-9-2013?p=902515#post902515
https://www.phuot.vn/threads/90838-Tân-Cương-_-Thu-vàng-mênh-mang-(22-9-13-4-10-2013)
Đây là topic tham khảo các bác xem thử

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,046
190,370
Latest member
vesinhcongnghiephocmon
Back