What's new

[Hỏi đáp] tìm người đồng hành cho chuyến đi cam mua xe đạp

Status
Not open for further replies.
Các bạn có thể dời chuyến đi này sang ngày 19/04 không. Nếu đi vào ngày 12/04 sẽ trùng với ngày lễ bên Campuchia. Mình không biết nói sao nhưng mình nghĩ đi vào những ngày lễ rất khó vui chơi, đường sá lúc nào cũng đông người. Nếu thực sự các bạn muốn đi tham dự lễ hội thì nên đi vào những ngày này, còn đơn giản chỉ muốn tham quan và mua xe đạp đi vào những ngày này mình thấy không tiện lắm. Các bạn có thể dời ngày lại không? Ngày 19/04 mình được nghỉ lễ nên muốn đi chơi sẽ thông thả hơn.

Thông tin:
Anh Việt SN:1980,
yahoo:[email protected],
Mobile: 0918 060 211

Các bạn cứ mạnh dạn đăng ký đi nhé, chi phí đi lại, ăn uống còn ít hơn chuyến đi du lịch Nha Trang nữa mà. Các bạn trước khi đi chịu khó đọc các topic về đi Campuchia mua xe của Chú Tamanh sẽ giúp các bạn tự tin và mạnh dạn hơn.

Các bạn có thể dời chuyến đi này sang ngày 19/04 không. Nếu đi vào ngày 12/04 sẽ trùng với ngày lễ bên Campuchia. Mình không biết nói sao nhưng mình nghĩ đi vào những ngày lễ rất khó vui chơi, đường sá lúc nào cũng đông người. Nếu thực sự các bạn muốn đi tham dự lễ hội thì nên đi vào những ngày này, còn đơn giản chỉ muốn tham quan và mua xe đạp đi vào những ngày này mình thấy không tiện lắm. Các bạn có thể dời ngày lại không? Ngày 19/04 mình được nghỉ lễ nên muốn đi chơi sẽ thông thả hơn.

tụi mình đi vào tháng 5 bạn ơi

anh Việt có bik cách chọn xe và đã đi cam lần nào chưa a
Anh chưa có đi, cũng chỉ tham khảo trên diễn dàn này thôi. Vợ anh ở Trảng Bàng, qua Campuchia củng gần nên chuyến này đi Cam cho biết. Nhu cầu chỉ kiếm 1 chiếc 3 số secondhand nhật đi lòng vòng tập thể dục cho nhẹ. Có ông bác vợ mua con này hiệu Araya cũ Nhật đẹp mà giá tại Trảng Bàng tới 3,5triệu, nghe bác Tamanh nói bên Campuchia giá xe loại này dao động khoảng 25~30usd thấy ham, đu theo các bạn trẻ qua bên đó mục sở thị như thế nào. Em kiếm thêm người rành vụ xe nhập bãi đi chung thì quá tốt.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back