What's new

Tìm người ghép đoàn đi Myanmar 31/12 - 5/1/2014

Đoàn mình hiện có 8 người đã book vé đi Myanmar đợt tết dương 27/12 - 5/1/2014. Tuy nhiên hiện tại có 1 bạn ko thể join được cùng đoàn từ 27/12 mà sẽ đi sau, bay ngày 31/12 để ghép cùng đoàn chặng sau từ Bagan đến Inle. Do vậy bọn mình muốn tìm thêm 1 người để đi cùng bạn ý cho đỡ bỡ ngỡ

Lịch trình chung của bọn mình như sau:

Day 0 (27/12): HN – Yangon (ngủ Yangon)
Day 1 (28/12): Ngày chơi Yangon
Tối đi bus đêm Yangon – Mandalay
Day 2 (29/12): Mandalay (tối ngủ Mandalay)
Day 3 (30/12): Mandalay - Bagan (bus đêm)
Day 4 (31/12): chơi Bagan
Day 5 (1/1): chơi Bagan
Day 6 (2/1): Bagan tiếp. Tối bus đêm đi Inle
Day 7 (3/1): Inle lake
Day 8 (4/1): Inle lake – Yangon (bus đêm)
Day 9 (5/1): Yangon - HN (chuyến bay lúc 7h tối của VNA)

Đây là lịch trình đi Myanmar cơ bản nhất như rất nhiều nhóm trên phuot đã đi.

Như vậy, nếu ghép đoàn bạn sẽ đi với lịch trình như sau:

31/12: bay HN - Yangon. Bay của VNA sẽ đến Yangon khoảng 6h30 tối, sau đó đi bus đêm đến Bagan (vé xe bus bọn mình sang trước sẽ book luôn cho các bạn). Sáng 1/1 sẽ có mặt ở Bagan và join cùng đoàn.

Hiện tại bọn mình đã book vé bus các chặng và khách sạn ở tất cả các địa điểm trên. Chi phí dự tính nếu đi 9 ngày tầm 500$ (ko kể tiền vé máy bay, bọn mình tính hơi dư 1 chút vì hiện tại các bạn Miến đang seagame nên nghe nói giá cả khách sạn các thứ tăng chóng mặt). Nếu join từ đoạn sau thì trừ tiền ăn ở, đi lại mấy ngày trước đi ạ.

Vậy bác nào máu contact với mình nhé. Chốt sớm để book vé cho kịp ạ (mình nghĩ book vé của VNA cho tiện vì VNA bay thẳng đến Yangon luôn, ko phải transit).

Mình là Thương
Sđt: o975 426 903

Last edited:
Mình book vé giá rẻ của VNA từ hồi tháng 8, bay trực tiếp, còn nếu book của AA thì phải transit ở BKK or KLL.
Hiện tại hình như vé của VNA đi ngày 31/12 đã hết :D

Dear all,
Cảm ơn các bạn đã quan tâm. Nhóm mình đã đủ người rùi :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back