What's new

Tìm nhà ăn ở homestay cho chuyến đi lang thang một mình các tỉnh vùng núi phía Bắc

Status
Not open for further replies.
Tìm nhà ăn ở homestay cho chuyến đi lang thang một mình các tỉnh vùng núi phía Bắc

Chào mọi người ạ, em đang muốn làm một chuyến đi lang thang một mình các tỉnh vùng núi phía Bắc trong khoảng thời gian 28/8 đến hết tháng 9 (khoảng đó vì em chưa biết đi bao nhiêu ngày là hết :D ).
Em dự tính đi một mình qua các tỉnh Phú Thọ - Tuyên Quang - Hà Giang - Lào Cai - Lai Châu - Điện Biên - Sơn La - Hòa Bình. Vì em đi một mình và không có xe máy nên em xác định đi nhờ ô tô, đi xe khách, hoặc là đi bộ qua các tỉnh thôi ạ. Em rất muốn tìm và liên lạc với các bạn ở các tỉnh trên, mỗi tỉnh có 2 3 bạn ở các huyện khác nhau cũng được. Em muốn xin tá túc tại nhà các bạn và được giúp đỡ về phương tiện đi lại thăm thú các tỉnh.
Trong lúc ăn nhờ ngủ nhờ tại nhà các bạn em xin hứa sẽ nấu cơm, rửa bát, giặt quần áo đầy đủ để bù lại việc các bạn đã giúp đỡ.
Xin hết ạ.

Re: Tìm nhà ăn ở homestay cho chuyến đi lang thang một mình các tỉnh vùng núi phía Bắ

Bác xuất phát từ đâu ạ?? Qua Việt Trì hú e, đợt này e rảnh, sẵn sàg đón khách và làm tour guider free, đồg hàh cùg bác khắp tỉnh Trung du này :x welcome U.. Chúc bác hành trình thuận lợi và may mắn !!!

Re: Tìm nhà ăn ở homestay cho chuyến đi lang thang một mình các tỉnh vùng núi phía Bắ

Bạn tham khảo trong "Thân Thương Miền Bắc" nhé, toipc tạm thời đóng lại.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back