What's new

[Chưa chốt đoàn] Tìm nhóm đi phượt India dịp tết Âm 2020

Chào mọi người,
Hiện tại mình thấy hãng Vietjet mới khai thác đường bay sang India với giá khá rẻ, có vé ngay vào dịp nghĩ lễ tết Âm 2020 này, không biết có nhóm nào đi vào dịp nghĩ lễ tết Âm cho mình tham gia với,
Mình là nữ ở HCM

Cám ơn mọi người

Chào mọi người,
Hiện tại mình thấy hãng Vietjet mới khai thác đường bay sang India với giá khá rẻ, có vé ngay vào dịp nghĩ lễ tết Âm 2020 này, không biết có nhóm nào đi vào dịp nghĩ lễ tết Âm cho mình tham gia với,
Mình là nữ ở HCM

Cám ơn mọi người
Tiếc quá, mình vừa đặt vé đi tháng 3 rồi.

nhưng mà nếu đi tháng 3, thì mình không xin nghỉ phép được, nên muốn tranh thủ đi lúc đợt nghỉ tết Âm

Chào mọi người,
Mình là nữ ở HCM

Cám ơn mọi người

Mình cũng quan tâm nè, có thông tin gì thì cho mình bik với bạn nha

vì mình chưa đi đây đó nhiều nên chưa biết cách lên plan, và cũng hơi lo về apply e-visa
Dịp tết dương từ cuối tháng 12 tới đầu tháng giêng các bạn có thu xếp đi được không? Dịp đó cũng có giá rẻ và thời tiết cũng dễ chịu. Mình muốn đi New Delhi, Agra, Jaipur, Varanasi và cũng có nghiên cứu sơ bộ lịch trình đến những điểm này. Các bạn định đi những điểm nào?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,949
Latest member
0123winnet
Back