What's new

Tìm nhóm du hí campuchia khoảnng từ 28/04 đến 03/05 xuất phát từ vũng tàu

Tìm nhóm du hí campuchia khoảnng từ 28/04 đến 03/05 xuất phát từ vũng tàu

Tình hình là đang muốn đi du ngoạn 1 tí thay đổi không khí, mình ở vũng tàu, không biết có nhóm nào hay bạn nào tổ chức đi campuchia vào thời gian này thì cho mình tham gia với(c)(c)(c)(c)

Re: Tìm nhóm du hí campuchia khoảnng từ 28/04 đến 03/05 xuất phát từ vũng tàu

Tình hình là đang muốn đi du ngoạn 1 tí thay đổi không khí, mình ở vũng tàu, không biết có nhóm nào hay bạn nào tổ chức đi campuchia vào thời gian này thì cho mình tham gia với(c)(c)(c)(c)

Mình đã pm cho bạn, kiểm tra nhé

Bạn có lịch trình chuyến đi chưa, địa điểm đi là những đâu vậy bạn, mình cũng muốn tham gia đi cùng, chi phí khoảng bao nhiêu, dịp lễ vậy khách sạn bên đó giá cả thế nào,
Mình tên Ly số liên lạc 0975808522, mình chưa biết Campuchia nên cũng muốn đi cùng cho vui.

Minh cũng tính đi nè, ko biết có nhóm nào đi ko cho mình với bạn join với

Nhóm mình cũng đi Cam dịp 30/4 và đã thuê xe 12 chỗ từ Hà Tiên đi SHV,cụ thể xuất phát từ Hà Tiên vào sáng ngày 30/4, nếu nhóm bạn nào cũng di chuyển theo hướng này thì mình có thể đi chung để share tiền xe nhé. FB của mình https://www.facebook.com/chang.fiona.58

Bạn PM cho số phone đi, mình cũng đi nhưng đi bằng xe máy

hi bạn, bên mình có 2 người đi, mình có inbox fb cho bạn rồi đó. có gì bạn tl mình ok hay ko nha :)

Nhóm mình cũng đi Cam dịp 30/4 và đã thuê xe 12 chỗ từ Hà Tiên đi SHV,cụ thể xuất phát từ Hà Tiên vào sáng ngày 30/4, nếu nhóm bạn nào cũng di chuyển theo hướng này thì mình có thể đi chung để share tiền xe nhé. FB của mình https://www.facebook.com/chang.fiona.58

hi bạn, nhóm mình có 2 người, mình có để lại lời nhắn bên fb mà ko thấy bạn tl. bên bạn còn chổ ko? mình đi sáng 30/4

hi bạn, nhóm mình có 2 người, mình có để lại lời nhắn bên fb mà ko thấy bạn tl. bên bạn còn chổ ko? mình đi sáng 30/4

Hi bạn, tiếc quá, giờ mình mới vào lại diễn đàn và thấy tin nhắn của bạn, bên FB mình k nhận được tin, có lẽ không có duyên đi chung rùi, đành hẹn lại dịp sau vậy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,692
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back