What's new

Tìm nhóm hoặc tìm bạn lập nhóm đi Myanmar hoặc Bali

Em thấy VN Airlines đang có vé rẻ đi Yagon hoặc Jakarta nên muốn tìm một nhóm hoặc tổ chức một nhóm để đi 2 nơi này. Em cũng muốn đi trong năm nay, vì vậy thời gian rất thoải mái, linh hoạt từ tháng 6 đến tháng 10, phụ thuộc vào thời gian bay khuyến mãi của VN Airlines.

Em dự định đi 2 chuyến, mỗi chuyến khoảng 1 tuần, và đi cách như nếu đi Myanmar vào tháng 6 thì Bali vào tháng 10 chẳng hạn. Em sẽ rủ thêm từ 1-3 người nữa, nên anh/chị/bạn nào cũng muốn đi giống kế hoạch như vậy thì join với em nhé.

Lịch trình bay mọi người xem dưới đây nhé: (Em ở HN, là nữ ạ, sn 90 :d)

http://www.vietnamairlines.com/wps/wcm/connect/vn/site/sale-campaign/Special-Campaign-VN-1

Em cảm ơn nhiều////

Bọn em 2 nữ đã quyết định đi từ 1/10 đến 6/10. Chị nào có ý định đi Myanmar thì book vé trùng với bọn em nhé.

2 em gái có nick yahoo để chát ko chị muốn hỏi thêm thông tin với. Cũng đang định book vào tháng 9 hoặc 10 đi trong 6 ngày đây.

Chị ơi, chị book đi cùng bọn em đi, đi tháng 10 trời đẹp chị ạ, tháng 9 thì còn hơi mưa nữa :D mong là chị join cùng bọn em cho vui. Bọn em ở HN ạ.

Ờ đấy, mắt nhắm mắt mở chỉ chăm chăm nhìn vào cái lịch trình thôi chứ có quan tâm ai chủ ai khách đâu :)), cứ kêu gọi vào inbox cho tiện nói chuyện.

Bạn ơi, mình book vé đi cùng bạn mà hình như là hết KM rồi, bạn gởi cho mình lịch trình inbox với nhé. Mình là nam, sn 91, ở Đà nẵng. Muốn join cùng cho vui :)

Bạn ơi, mình book vé đi cùng bạn mà hình như là hết KM rồi, bạn gởi cho mình lịch trình inbox với nhé. Mình là nam, sn 91, ở Đà nẵng. Muốn join cùng cho vui :)

Bạn ơi đợt này KM chỉ có HN và TP HCM bay thẳng đi Yangon thôi :D vé hình như tung rải rác, bạn cứ thử canh chờ xem.

Em ko buk trực tiếp đc đâu. Buk qua đại lý đi cho đỡ vất vả. Em gọi số này0168 7894391 gặp Nhung. C vừa báo hủy 1 vé đi Myanma xong đấy. Tầm 3tr.

mình định đi Indonesia vào giữa tháng 6 (16/6-23/6), để xem concert 1 ngày ở Jarkata và tham quan Bali à những đảo khác ở Indo vào những ngày còn lại. bạn nào có ý định sang Bali vào dịp đấy không?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,177
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back