What's new

Tìm nhóm hoặc tìm bạn lập nhóm đi Myanmar hoặc Bali

Em thấy VN Airlines đang có vé rẻ đi Yagon hoặc Jakarta nên muốn tìm một nhóm hoặc tổ chức một nhóm để đi 2 nơi này. Em cũng muốn đi trong năm nay, vì vậy thời gian rất thoải mái, linh hoạt từ tháng 6 đến tháng 10, phụ thuộc vào thời gian bay khuyến mãi của VN Airlines.

Em dự định đi 2 chuyến, mỗi chuyến khoảng 1 tuần, và đi cách như nếu đi Myanmar vào tháng 6 thì Bali vào tháng 10 chẳng hạn. Em sẽ rủ thêm từ 1-3 người nữa, nên anh/chị/bạn nào cũng muốn đi giống kế hoạch như vậy thì join với em nhé.

Lịch trình bay mọi người xem dưới đây nhé: (Em ở HN, là nữ ạ, sn 90 :d)

http://www.vietnamairlines.com/wps/wcm/connect/vn/site/sale-campaign/Special-Campaign-VN-1

Em cảm ơn nhiều////

Nhóm mình hiện đã có 7 nữ, book vé từ 1/10 đến 6/10, để bọn mình offine lại và chốt thành viên nhé, nếu tuyển thêm mem sẽ thông báo sớm đến mọi người :D Tình hình vé rẻ vẫn còn, các bạn có thể lập thêm nhóm nữa và book vé cùng ngày :D Mấy khi Myanmar có vé bay thẳng mà rẻ đến thế :X

mình định đi Indonesia vào giữa tháng 6 (16/6-23/6), để xem concert 1 ngày ở Jarkata và tham quan Bali à những đảo khác ở Indo vào những ngày còn lại. bạn nào có ý định sang Bali vào dịp đấy không?

Mình lại đang định đi từ 11/6 đến 18/6 :D

Ad ơi, cho e đăng nhờ.
Tour Ha noi-Malay-Sing (7n6đ), Khởi hành 31/3. Giá tour trọn gói: 14,5 triệu.
- muốn tuyển zai đi cùng để chụp ảnh hộ
- cần tuyển gái đi cùng để ngủ chung phòng.
Bạn nào hứng thú thì inbox fb or email ([email protected]) t gửi lịch trình cụ thể nhé. Thanks.
P/s: bạn đi cùng t do k xin nghỉ đc nên t đành tuyển bạn đồng hành khác. K phải quảng cáo bán tour đâu ah.

Chủ thớt ơi PM cho em rùi, check giúp chị nhá :D

Nhóm mình hiện đã có 7 nữ, book vé từ 1/10 đến 6/10, để bọn mình offine lại và chốt thành viên nhé, nếu tuyển thêm mem sẽ thông báo sớm đến mọi người :D Tình hình vé rẻ vẫn còn, các bạn có thể lập thêm nhóm nữa và book vé cùng ngày :D Mấy khi Myanmar có vé bay thẳng mà rẻ đến thế :X

Mình đang có 1 mình.định book vào tháng 6 or tháng7 .có bạn nữ nào muốn đi tầm đó ko thì join cùng đặt vé cùng.098 hai 7 bay bay 837.số m đây.nhanh ko hết vé.
Mình thích đi kiểu thong dong có thời gian chụp ảnh,khám phá.yêu cầu có sức khỏe để đi tầm 7-8 ngày.cố gắng tiết kiệm chi phí nhưng vẫn thoải mái 1 chút để .thưởng thức những nét văn hóa ở đó

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,189
189,948
Latest member
mass
Back