What's new

Tìm nữ đồng hành đi osaka-tokyo 14/11- 18/11

Mình có vé vietjet đi osaka ngày 14/11- 18/11 muốn tìm bạn đồng hành là nam hoặc nữ
Lịch trình :
T4-5: OSAKA-KYOTO
T6-T7 : TOKYO
CN: TOKYO- OSAKA( Đáp máy bay về vn tối cn nên coi như có thêm 1 ngày có thể đi osaka-namba rất nhiều hươu cho những bạn lãng mạn :D:D:D)

Bạn nào đi thì inbox mình nhé. mình là nữ 92 ở hn nhé. ;)

nếu mình có thời gian mình xin phép tham giá với mấy bạn được không...vì mình ở nhật chứ không ở Vn...mùa đó thì đi đẹp nhất trong năm..theo ý kiến của mình

nếu mình có thời gian mình xin phép tham giá với mấy bạn được không...vì mình ở nhật chứ không ở Vn...mùa đó thì đi đẹp nhất trong năm..theo ý kiến của mình

Bạn ơi cho mình hỏi là từ 10-17/11 thì ở Osaka vs Kyoto lá phong đã đỏ hết chưa bạn
Mình đang định đi khoảng thời gian này, sẵn dịp rủ rê lập team :D

Bạn ơi cho mình hỏi là từ 10-17/11 thì ở Osaka vs Kyoto lá phong đã đỏ hết chưa bạn

E có thấy topic của chị. Chị add sdt 0942992710 của en có gì mình nói chuyện nhé.

lúc đó đang vào mùa chuẩn đó bạn...đã đến Nhật mà không đi được Kyoto thì coi như chưa đến nhật và Kyoto đẹp nhất mùa lá đỏ...đỉnh của đỉnh

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back