What's new

Tìm Travel Agency ở New York

Gió

Phượt thủ
Mình sắp đi New York vào đầu tháng 6/2010, muốn tìm Travel Agency ở tại Mỹ, có thể bán các tour du lịch trọn gói gồm khách sạn và chở đi xem các nơi ở NY (có thăm thác Niagara). Bạn nào có thông tin này cho mình xin nhé. Cảm ơn rất nhiều.

Mình sắp đi New York vào đầu tháng 6/2010, muốn tìm Travel Agency ở tại Mỹ, có thể bán các tour du lịch trọn gói gồm khách sạn và chở đi xem các nơi ở NY (có thăm thác Niagara). Bạn nào có thông tin này cho mình xin nhé. Cảm ơn rất nhiều.
Tour bác có thể book online, ví dụ book qua expedia hay google là ra ngay. Các Tour Operator lớn đều trả tiền cho Goolge để lên đầu kết quả search.

Có điều không rõ bác đến New York city hay đến vùng nào của bang New York. Vì tháp Niagara ở upstate cách NYC những trên 600km, xa phết đấy.

Ví dụ một kết quả Google cho bác này: http://www.tours4fun.com/2-day-niag...tour-a.html?osCsid=982ausm2m8akehnhb2h4smo8d4

Package tour in NY

@CNV: Mình có tìm trên google nhiều, nhưng chưa tìm được cái mình cần. Vì kỳ trước mình có đi mấy tour mua ở Santa Ana, đi Grand Caynon & SF thấy cũng tốt lắm nhưng họ không có website. Kỳ này muốn mua tour NY đi kiểu tuơng tự. Ví dụ như của Phước Hạnh www.phuochanh.com, nhưng họ lại không có bán tour đi NY.

@vickie2405: cái link ivymedia.com bạn gửi hay quá, mình cảm ơn nhiều nhiều nhe. Đây là cái mình tìm mà...không ra.

Bạn Gió ơi thông tin của bạn hay quá. Metombond đang tính đưa mama đi Mỹ chơi nhưng không thích book tour từ VN vì giá đắt quá. Họ cũng thuê lại operator địa phương rồi charge mình x2, x3. Nếu Gió có thông tin tour nào ở East Coast như Phước Hạnh thì chỉ dùm với nhé. Cám ơn rất nhìu :)

@metombond: mấy tour giống như Phước Hạnh thì bạn không cần phải book trước đâu. Bạn cứ ghé Little Saigon là các đại lý du lịch ở đó nhiều lắm, mua dễ như mua rau thôi. Kỳ trước mẹ mình cũng đi như thế. Mua hôm trước, hôm sau đi cũng được. Họ tổ chức hàng tuần mà, rẻ lắm. Tháng 9 năm ngoái mình mua tour di Las Vegas + Grand Canyon 3 ngày 2 đêm có 120usd/người (xe+khách sạn 3 sao), đã vậy còn Mua 2 tặng 1 nữa. Họ còn nhiều tour khách di San Franscico, Lake Tahoe, v.v.. Nhưng đi kiểu này chỉ phù hợp với ai sang Mỹ chơi mà không muốn phiền người nhà, mình có thể chủ động chương trình và tất nhiên, rẻ hơn là mua tour từ VN rất nhiều. Ah, bạn có thể liên lạc thử với Cam Lynh Le [[email protected]] Chỗ này hôm trước mình đi, họ không có website.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back