What's new

Tìm Xế + Ôm đi Mộc Châu ngày 19 & 20 / 3

Status
Not open for further replies.
Tình hình là đoàn chúng tớ đã có 7 xế và 5 ôm đi Mộc Châu 2 ngày 19 & 20/3, giờ muốn tuyển thêm Xế + Ôm đi cho đông vui. Bạn nào khoái đi cung này thì gia nhập luôn nhé!
Đây là lịch trình:
Chương trình cụ thể(Mình mượn từ nhóm đi trước)
Thời gian 2 ngày

Ngày 1:
Sáng 7h (muộn nhất) xuất phát
Hà Nội - Láng Hòa Lạc - Xuân Mai - Hòa Bình -Dốc Cun - Cao Phong - Tân Lạc - Thung Khe - Thung Muối - Đèo Ra Rí - ngã 3 Tòng Đậu - Mai Châu – QL6 – Lóng Luông – Phiêng Luông ( Không đi đèo Hùa Tạt vì sẽ không qua được Lóng Luông và Phiêng Luông , 2 bản này nằm phía bên trái đường QL 6 ) – thị trấn nông trường Mộc Châu - thị trấn Mộc Châu - QL 43 - Thác Dải Yếm ( có thể vào hoặc đi qua luôn vì cùng đường đi cửa khẩu ) - cửa khẩu Pa Háng - thị trấn nông trường Mộc Châu ( ngủ tại ks công đoàn hoặc nhà sàn )

Ngày 2 :
Thị trấn nông trường Mộc Châu – QL6 – Pà Cò ( chủ nhật có phiên chợ ) – Hang Kia - Tân Lạc - Hòa Bình – Xuân Mai – Hà Nội.

Chi phí dự tính: 500k / 1 người

Last edited:
@bellelove: đoàn toàn 9x thui bạn ơi, 88 là dừ nhất rùi đấy :D
@ chủ thớt: sao không hẹn nhau ở trước cổng trường ĐH tổng hợp or ĐH Hà Nội cho tiện hả bạn? Hẹn nhau ở BigC thì hơi ngược đường đấy ^^

hị, mình già thế rồi sao :D
hẹn ở ĐH HN có vẻ hợp lý hơn, rộng rãi vắng vẻ

chòy, bạn đó dọa e đấy, có người giừ hơn cơ ^^
tuổi cao nhưng tâm hồn tươi trẻ thì vô tư đi em ạ.
Đoàn sẽ đi đường Láng Hòa Lạc nên hẹn ở ĐH HN thì không tiện đường.

chòy, bạn đó dọa e đấy, có người giừ hơn cơ ^^
tuổi cao nhưng tâm hồn tươi trẻ thì vô tư đi em ạ.
Đoàn sẽ đi đường Láng Hòa Lạc nên hẹn ở ĐH HN thì không tiện đường.

Tớ sn 84! chắc là lên lão mất rùi! :((

Tớ thấy đi Láng Hòa Lạc thì xa hơn đấy, các bạn ngâm cứu lại cung đường xem thía nào nha ^^
@ chủ thớt: tớ nào có dọa ai đâu, 8x giờ ở nhà chồng con hết roài còn ai đi phượt nữa :D

Tớ thấy đi Láng Hòa Lạc thì xa hơn đấy, các bạn ngâm cứu lại cung đường xem thía nào nha ^^
@ chủ thớt: tớ nào có dọa ai đâu, 8x giờ ở nhà chồng con hết roài còn ai đi phượt nữa :D

Tớ nè! Nhắm mắt nằm ngủ là nghĩ đến phượt! Chồng con chả thiết - mặc dù đã... lỡ rùi! (hị hị - nói nhỏ! ) :D

@wagashi: Xa một chút nhưng không tắc đường, vẫn còn hơn gần mà chen nhau trên 1 con đừong nhỏ mà xấu.
Tớ nghĩ bạn sai rồi, ai bảo chồng con rồi là không được đi phượt đâu. chả ai đặt quy định là phải độc thân mới được phượt.

Các bạn nào muốn tham gia thì đóng tiền cho thủ quỹ của đội nhé!^^
Em HÀ: 0167 407 3310

Hik hik bạn chủ thớt đanh đá thía @.@
Thấy topic nhà mềnh im ắng quá nên tớ vô chém cho vui thui mừ ^^ Chả cảm un tớ thì thui lại còn ....
@lannhtranb: tớ cũng 8x, cũng độc thân & cũng chỉ nghĩ đến phượt thui. Còn cái khoản "lỡ" thì chả bít là bạn lỡ j nên hok dám nói là có giống mềnh ko :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back