What's new

Tìm xế ôm, "ôm mãi ko rời" cho nhiệm vụ Trị An, Bảo Lộc, Đà Lạt, Phan Rang 28/4 - 3/5

Tìm xế ôm, "ôm mãi ko rời" cho nhiệm vụ Trị An, Bảo Lộc, Đà Lạt, Phan Rang 28/4 - 3/5

Thân chào các huynh đệ trong giới phượt thủ nơi đây :LL,

Trước tình hình thế thái cấp bách, long thể bất an của 2 tiểu muội xinh như loài hoa Mỡ Xí Quách, tại hạ da diết mong mỏi tìm được 2 huynh/đệ sẵn sàng hy sinh thân mình làm xế ôm cho 2 tiểu muội này ạ :help

Trình bày sơ qua về nhiệm vụ rất khả thi này thì đoàn hiện tại đã có 10 người (4 con ngựa bất kham và 6 con vịt trời).
Địa điểm ngao du: Trị An, Bảo Lộc, Đà Lạt, Phan Rang
Cụ thể thêm 1 chút là:
- 28/4: 5h khởi hành đi Trị An. Lên bè cá >> lên đảo >> tối ngủ lại đảo hoặc nhà bè
- 29/4: khởi hành đi Bảo Lộc, tối 29 nghỉ tại rừng Bảo Lộc
- 30/4: khám phá rừng thiên nước độc ở Bảo Lộc
- 01/5: khởi hành đi Đà Lạt chơi 1 ngày 1 đêm, có thể ngủ trong nhà thờ Tuyền Lâm hoặc thung lũng gần đó
- 02/5: khởi hành đi Phan Rang
- 03/5: quay về Sài Gòn và bái bai hôn hít tạm biệt

Nhóm chúng em trẻ trung, năm sinh dao động 88 đến 91, toàn thánh bựa và hề lố quá mức quy định.

Nếu 2 huynh đệ nào chưa có kế hoạch đi bụi sắp tới và thấy hứng thú với chuyến đi của chúng em thì hãy nhào vô giành chỗ liền vì số lượng có hạn. Ai đến trước thì được phục vụ trước :L.

Chân thành cảm ơn huynh đệ tứ phương đã ghé thăm chốn này của 2 tiểu muội xinh như loài hoa Mỡ Xí Quách ạ (beer)

Re: Tìm xế ôm, "ôm mãi ko rời" cho nhiệm vụ Trị An, Bảo Lộc, Đà Lạt, Phan Rang 28/4 -

Hấp dẫn quá, muốn tham gia lắm nhưng hơi sợ đang chạy xe mà ôm cứng quá ngộp thở ko chạy xe được nữa, lúc hết chạy xe cần nghỉ ngơi mà vẫn bị ôm thì coi như bị mất đời "chai" uổng công mấy chục năm để giành quá!

Re: Tìm xế ôm, "ôm mãi ko rời" cho nhiệm vụ Trị An, Bảo Lộc, Đà Lạt, Phan Rang 28/4 -

Hấp dẫn quá, muốn tham gia lắm nhưng hơi sợ đang chạy xe mà ôm cứng quá ngộp thở ko chạy xe được nữa, lúc hết chạy xe cần nghỉ ngơi mà vẫn bị ôm thì coi như bị mất đời "chai" uổng công mấy chục năm để giành quá!

Ôm mãi ko rời chứ ko phải là ôm cứng ngắc ko rời anh ơi :LL. Đứa ôm nó cũng mệt vật vờ như xế nên anh yên tâm là lúc nghỉ ngơi thì thân ai nấy lo =)). Anh có tham gia được ko ạ ^^

Cung đường này lạ và thú vị thật. Sao bạn ko để lại contact cho dễ liên lạc, mail của mình : [email protected], 01223739590

Chém gió cho xum tụ để có người chém và sẽ có nguoi hi sinh. Còn em thì đăng ký bên cung xế cứng ôm lỳ rồi, nhưng ôm lỳ của mình đổi ý ở nhà ko đi nữa rồi.

Minh di 01283509455 khi nao hop len ke hoach bao minh nhe

có kế hoạch off ko vậy moị người :)

Mình cũng muốn đi. nhưng mình cần biết chương trình (thời gian, chi phí, nghỉ ngơi....)cụ thể, ghi chung chung như vậy thấy ghê quá.hĩ có thể hẹn off ko.

A nhô, cho mình một gach xuất phát ở Bảo Lộc đc hem, tên Khánh, sn90

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,656
190,156
Latest member
phathaioqan1
Back