What's new

TIN BUỒN: bạn Hanamichi.tron qua đời

Status
Not open for further replies.
Re: TIN BUỒN: bạn hanamichi.tron qua đời

Mong rằng nơi ấy em có nhìn lại, cũng thấy mọi người vẫn hường về em, cầu em bình yên. Mong cho người ở lại tâm cũng nhẹ nhàng. Mong cho gia đình em vượt qua nỗi đau này. Và những người bạn, hãy đoàn kết và đồng lòng hơn nữa trên những chặng đường tiếp theo.

Xin chia buồn với đoàn và gia đình bạn hana. Mong các bạn và gia đình sớm vượt qua nỗi đau này

Em về nơi ấy bình an. Chia buồn cùng gia đình em ấy và các bạn cùng đoàn.!! Mong những người ở lại bình tâm mà sống.

Toi mới gia nhập thành viện của phượt. Nhưng tôi vẫn xin gửi lời chia buồn xâu sắc tới gia đình bạn. Chúc hamamichi.tron về nơi đó bình yên !!!

Mong em về nơi ấy thấy bình yên khi tất cả mọi người đều hướng về em. Cầu chúc cho gia đình em, bạn bè của em sẽ vững tâm và vượt qua nỗi đau này. Mong rằng những người bạn Phượt.vn cũng vững tâm, đồng lòng, tích lũy thêm nhiều kinh nghiệm và đoàn kết hơn nữa trên những chặng đường dài còn ở phía sau....
Tiễn em về nơi an nghỉ cuối cùng, thanh thản và nhẹ nhàng!

Last edited by a moderator:

Bình yên em nhé, mọi người luôn nhớ và yêu mến em.

Thành thật chia buồn! Thôi cầu mong em yên nghỉ! Mình có thể tưởng tượng đc lúc đó... thật là khủng khiếp đối với những người phải trải qua!

Last edited:

Chúc em yên nghỉ nơi thiên đường, chia buồn cùng các bạn đồng hành với em ây, có lẽ sẽ là 1 cú sốc vô cùng lớn với các bạn, hãy cố gắng lên...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
58,566
191,423
Latest member
dothinh06
Back