What's new

Toronto đê các bác ơi:

Phố Tàu Toronto được cái bán gì cũng rẻ ( so trong Canada ) từ hoa quả , thức ăn , quần áo , băng điã , đồ điện tử... nhưng mua ít mà chạy vào tận đó thì tiền parking cũng quá tội.:LL

Tớ chưa nghĩ 1 ngày nào sẽ đi du lịch Canada (tìm việc thì cũng đã có lúc nghĩ đến)

Có sự khác nhau nhiều về con người, văn hóa và thiên nhiên Canada so với Mý ko nhỉ? Tớ hiện cứ qui 2 nước đó về cùng 1 khối Bắc Mỹ cả nên chắc giông giống nhau Canada chắc thanh bình và an ninh tốt hơn? :) Đó cũng là li do chưa nghĩ đến đi du lịch Canada.

Ngồi buồn lấy lương khô ra nghịch chơi.

Cái này là ảnh Panorama chụp cách đây 3-4 năm rồi , mình chụp khoảng 10 kiểu sau đó ghép lại bằng Photostitch. Hôm nay dọn máy thế nào còn mỗi bản save for web lại còn resize nhỏ tí, chẳng tìm thấy bản gốc đâu cả. Chắc tại mấy lần đổi máy, mất mát lung tung. Tiếc hùi hụi. Cái này là làm giả hdr vì mất file gốc cho nên không làm hdr xịn được.

Phố Tàu Đông Torronto

raklei ở đâu đấy , cuối tuần ấm ấm , nắng đẹp rồi đi lang thang chụp ảnh không?

Bạn Anh Già đi chụp ảnh đi rồi mở một chủ đề Mông Xê Ra (Montreal) , tớ sẽ lấy lương khô ( ảnh cũ) ra post phụ :))

Dạo này sao mình toàn chơi lương khô ha , không hiểu sao lại treo máy suốt , hỡi các em gái đẹp ơi , các em ở đâu hãy cho anh ít nguồn cảm hứng. Anh nguyện sẽ làm phó nháy không công cho các em , tốn tiền vào ảnh viện làm chi :))

Thể theo yêu cầu của bạn già , tớ post cái ảnh chụp bờ hồ Torronto lúc tớ ế khách , ngồi ngáp ruồi mãi chẳng có khách nào đến chụp, đành hướng máy ra hồ làm vài bô ;)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,126
Latest member
ThanhDuyStore
Back