What's new

Trăng rằm Trung Thu cùng các em làng Mui-Gia Lai, mái ấm Vinh Sơn-Kontum (28/9-30/9)

Trăng rằm Trung Thu cùng các em làng Mui-Gia Lai, mái ấm Vinh Sơn-Kontum (28/9-30/9)

LỜI CẢM ƠN TỪ CHƯƠNG TRÌNH TRĂNG RẰM TRUNG THU 2012

Vậy là mùa Trung Thu 2012 đã qua, và chương trình "Trăng rằm Trung Thu cùng các em làng Mui-Gia Lai, mái ấm Vinh Sơn-Kontum (28/9-30/9)" cũng đã hoàn thành sứ mệnh của mình là mang tấm lòng hảo tâm của các anh chị, các bạn bè thân hữu gần xa đến chia sẻ cùng các hoàn cảnh khó khăn, các em nhỏ nghèo, mồ côi ở Gia Lai-Kon Tum. Dù có những khó khăn khách quan xảy ra trên đường đi làm cho KH chương trình ko được như mình mong đợi nhưng cơ bản cũng xem như thành công.

Topic rủ rê tìm bạn đồng hành và kêu gọi đóng góp tài trợ cho chương trình được mở ra trước ngày đi 1 tháng nhưng đã nhận được rất nhiều ủng hộ từ các anh chị em, các bạn. Ngoài ra, mọi người còn huy động tất cà những mối quan hệ để tranh thủ vận động người thân ủng hộ hiện vật cũng như hiện kim để chương trình của chúng ta diễn ra đúng như kế hoạch và thành công tốt đẹp.

Xin gửi lời cảm ơn chân thành và sự tri ân sâu sắc đến các mạnh thường quân, các nhà tài trợ, các bạn đã tham gia chương trình làm lồng đèn cho trẻ em nghèo, và tất cả các thành viên đã tham gia chuyến đi đã góp phần cho một mùa Trung Thu Tây Nguyên 2012 thật ấm áp.

Chúng tôi mong tiếp tục nhận được sự ủng hộ của các mạnh thường quân, nhà hảo tâm, các bạn trong những chương trình kế tiếp để cùng chúng tôi mang tấm lòng của mọi người chia sẻ đến những đồng bào còn nghèo khó của chúng ta ở khắp nơi.

Trong quá trình tổ chức, nếu có gì sơ xuất cũng mong mọi người bỏ qua và thông cảm cho chúng tôi.

Chào thân ái,

Re: Trăng rằm Trung Thu cùng các em làng Mui-Gia Lai, mái ấm Vinh Sơn-Kontum (28/9-30

Chương trình công phu quá! :L Chúc mừng và có chút ghen tỵ vì không cùng tham gia được với các bác!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,636
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back