What's new

Trekking rừng Cúc Phương, ghé qua Bái Đính, bồng bềnh Tràng An,....15-17.03.2011

Status
Not open for further replies.
Trekking rừng Cúc Phương, ghé qua Bái Đính, bồng bềnh Tràng An,....15-17.03.2011

Chào mọi người,

Mình đưa thông tin này lên hơi gấp, muốn có thêm bạn đi cùng nhưng nghĩ đi trong tuần như vậy thì ko biết có ai đi cùng được không, rồi lại muốn có ng nói chuyện nữa nên quyết định làm cái topic này (phức tạp tí) :). Ai có thời gian tham gia cùng thì đi nhé, tầm 4 người là vừa. Thật sự thì mình chưa có kinh nghiệm đi ngoài Bắc nên đường xá chưa được thông thạo, tuy nhiên mình có hỏi qua thì đường đi cũng ko đến nổi nào nên đi vậy, có gì nhờ mọi người chỉ giúp.
* Lịch trình:
- Ngày 15.03: xuất phát từ Hà Nội lúc 7h, đến cửa rừng trước 11h và trekking với tuyến Bản Mường - 15km đi bộ xuyên qua rừng già và một đêm nghỉ lại tại nhà sàn truyền thống, có thể xem tại đây http://cucphuongtourism.com/vietnamese/tours.html
- Ngày 16-17.03: tham quan Ninh Bình: chùa Bái Đính, Tràng An, nhà thờ đá, Hoa Lư, Tam Cốc Bích Động,...cứ thong thả mà đi, chiều 17 về Hà Nội.
* Chi Phí: chia đều khi phát sinh. Riêng treeking rừng Cúc Phương phải có hướng dẫn viên của rừng với chi phí 500k/ngày/đoàn; ngủ nhà truyền thống 100k/đêm.
* Mình chỉ theo dõi topic này đến trưa mai 10.03 nên có gì mọi người liên lạc qua điện thoại giùm nhé: 0933401757. Từ ngày 11 đến trưa 14 mình sợ điện thoại ko có sóng vì đang trên núi, mọi người thông cảm luôn nghen.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,621
190,152
Latest member
sportzwarrior
Back