What's new

Trở lại Biển thiên đường Kohrong saloem Cambodia 12-3 đi / về 16-3

Thân chào các phuot thủ :)
Tình hình rất chi là tình hình ....hùi tết này mình có đi cung Kohrong Saloem. Nhưng kohrong saloem lại quá tuyệt vời,mà thời gian thì hạn hẹp . Nên mình lập lại thớt này rủ rê đồng bọn đi cùng , nhất là vui nhì là share tiền cho rẻ ;)

Di chuyển : Xe khách+tàu thuyền
xuất phát từ Sài gòn , xe Kumho tối 12-3-2014
Về đến Sài gòn ngã Mộc bài tối 16-3-2014

Vui chơi : đảo kohrong saloem có Biển cực sạch và đẹp .Đường đi bộ khám phá xuyên rừng, leo qua núi. leo ghềnh đá ...hải sản ngon Rẻ(tự bắt ăn 99% ) . Đảo vắng ko người chỉ có khoai tây ;) người dân thân thiện dể mến ( rất ít người cam) Thiên nhiên còn hoang sơ 100%

Chi Phí : 3 triệu đồng cho toàn chuyến
Nhận cọc 2 triệu đồng dùng Book KS và thuê tàu xe ( lưu ý ko đi mất cọc nhé:( )

Không nhận gạch mềm.Chuyến này mình đã đi rồi bạn nào thích thì tham gia cùng . mọi thắc mắc sẻ trả lời ngày off

Chốt đoàn từ 8-10 mem . có thể chốt sớm khi đủ người
Liên lạc phone của mình :01223057550 langtu

P/s: Tình hình bên cambodia thanh toán bằng usd nên các bạn vui lòng đến off và đóng cọc 100USD/1 người

Lịch off Nhận cọc : 19h .Tối CN. ngày 23-2-2014
Địa điểm : Quán cà phê Hi-end của anh Đà Điểu trong sân TT Văn hóa Q10 (đường 3/2)
Không nhận chuyển khoảng và không đi bằng" Niềm tin " nhé các bạn Thân mến
Không đến off hay không đóng cọc ngày off xem như tự ý bỏ chuyến ...Thông cảm dùm mình !:(
cần tuyển gấp 1 mem làm Thủ quỉ của đoàn ưu tiên bạn nữ :)

Bạn nào Thích có thể Đến off cùng nhóm Share thông tin >

Last edited:
1 gạch cứng nha bạn
Anh Nguyễn : 093 bốn ko bốn tám bảy sáu mươi

2! Pác này đi nhìu lần r mà g vẫn còn ham hố nhỉ? hihi
À mà sao ở HuBa HuBa tới 12g trưa nó mới phục vụ món ăn pác ơi làm qua sớm, đói bụng chờ muốn chết, mà lại cũg k có món cơm chiên nữa làm phải ăn tạm r quay về The Beach hihi
- À, các pác if ở lâu nên mua thêm cfe, trái cây, mì gói, đồ ăn hợp khẩu vị... từ SHV sang nhé vì ăn hoài đồ Tây ở đó k cũg ngán lắm. Lúc đầu e cũg tính ở lâu nhưg ngày nào cũg mấy món đó nên sợ wá rút về sớm.
Vài dòg 8 cùg các pác hihi

2! Pác này đi nhìu lần r mà g vẫn còn ham hố nhỉ? hihi
À mà sao ở HuBa HuBa tới 12g trưa nó mới phục vụ món ăn pác ơi làm qua sớm, đói bụng chờ muốn chết, mà lại cũg k có món cơm chiên nữa làm phải ăn tạm r quay về The Beach hihi
- À, các pác if ở lâu nên mua thêm cfe, trái cây, mì gói, đồ ăn hợp khẩu vị... từ SHV sang nhé vì ăn hoài đồ Tây ở đó k cũg ngán lắm. Lúc đầu e cũg tính ở lâu nhưg ngày nào cũg mấy món đó nên sợ wá rút về sớm.
Vài dòg 8 cùg các pác hihi
Vấn đề ko phải đi bao nhiêu lần bạn ZoneFM ợ ! Mình thấy Tụi Khoai tây đi 1 lần ở cả tuần cả tháng :) Riêng dân phuot VN mình, ai củng bận việc nên ko thể chơi dài ngày như Khoai tây , đành ngắt quảng Tg ra đi nhiều lần là thế đó .....và điều quang trọng nè ! Bạn đến đó làm gì ,check in điểm đến ? hay EnJoy ;)

Mình dự định tết âm lịch 2015 tới sẽ "trốn" 10 ngày tại Kohrong saloem nên bạn chủ thớt cho mình hỏi một số thông tin được không?
- Chổ đó có nhà nghỉ (guesthouse) giá rẻ không bạn?
- Có nhiều quán ăn không bạn?
- Mình không ở khách sạn gần biển thì khi đi tắm biển mình có bãi để tắm không?
Nếu có thể chuyến đi lần này bạn để ý dùm mình nhé. Many thanks!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,646
190,155
Latest member
ncvinh123
Back