What's new

[Tư Vấn] Mua giày trekking chính hãng

MinhTam_AG

Phượt tử
Chào cả nhà,

Mình muốn tìm mua một đôi giày trekking chính hãng tầm giá 2-2tr5 mà ở VN dạo vòng quanh một vài website của các trang bán đồ outdoor và các shop trên facebook thấy giá của các sản phẩm nó chênh lệch với giá thật của hàng chính hãng quá xa nên không biết có phải hàng fake không, nhờ mọi người tư vấn giúp mình nên mua giày trekking chính hãng ở đâu ạ

Chào cả nhà,
Mình muốn tìm mua một đôi giày trekking chính hãng tầm giá 2-2tr5 mà ở VN dạo vòng quanh một vài website của các trang bán đồ outdoor và các shop trên facebook thấy giá của các sản phẩm nó chênh lệch với giá thật của hàng chính hãng quá xa nên không biết có phải hàng fake không, nhờ mọi người tư vấn giúp mình nên mua giày trekking chính hãng ở đâu ạ
Bạn muốn yên tâm về hàng chính hãng thì cứ order từ nước ngoài về như Amazon chẳng hạn, còn tại Việt Nam thì 1 khi giá đã chênh lệch như bạn nói thì đừng mong có chuyện hàng chính hãng thật, họa may hàng VNXK chứ không phải fake là tốt rồi. Theo mình từng trải nghiệm qua 3 dòng giày trekking là Jack Wolfskin, Hanagal và The North Face thì mình thấy mua tầm hàng VNXK là oke rồi chứ không cần đến mức chính hãng chi cho mắc tiền.
Bạn có thể mua ở shop FanFan :)

Thank anh @NhatBo ,

Em cũng chỉ cần một đôi giày VNXK thôi ạ, mà hàng hóa ở thị trường VN thì trôi nổi mà xung quanh em lại không có ai từng mua từng xài nên em chả biết hỏi ai cả :( Anh từng mua của FanFan rồi ạ?

Vâng, mình có mua ở đó 2 đôi, mang được hơn 2 năm rồi mà vẫn còn chưa sứt mẻ, bung chỉ. Mang đi chinh chiến Tà Năng - Phan Dũng, Bà Đen, Chứa Chan kể cả trận bão số 9 vừa qua vẫn chấp hết :))))

Vâng, mình có mua ở đó 2 đôi, mang được hơn 2 năm rồi mà vẫn còn chưa sứt mẻ, bung chỉ. Mang đi chinh chiến Tà Năng - Phan Dũng, Bà Đen, Chứa Chan kể cả trận bão số 9 vừa qua vẫn chấp hết :))))
Anh có thể chia sẽ vài địa chỉ mua giày chất lượng ko ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back