What's new

[Tường thuật ảnh từ Suối Hai] Sinh nhật Phượt lên 7

Trời ơi, người ở đâu, con cái nhà ai mà xinh thế!!!! :S :L

e gái nhà F.12 đó bác

Đội hình nhà PHP (Hải Phòng) xin chào cả nhà, năm nay do mọi người bận việc và một số thành viên mới...lên xe bông nên lực lượng hơi mỏng không tham gia đóng góp được gì, cảm ơn Ban tổ chấy và anh em các nơi đã đón tiếp quá nhiệt tình, thay mặt cho các đại ka Thik_di_choi, Hồng Phi, Elvis000, Nhớ 202 tạ lỗi với anh em vì tội...tốn riệu nhá:

attachment.php

Gia đình Nhớ 202 và Hương Xưa xin cảm ơn các cô chú bác đã đón tiếp Phượt nhí hết sức nồng hậu (đặc biệt là bác Săm Lốp, các cô đoàn Thủy thủ và chú A Núi nhà Bắc Giang):

attachment.php

Bé con nhà chị Hương xưa yêu quá. Kiểu này chắc 6t mẹ cháu cho chinh phục FANSIPAN nha.

Đội hình nhà PHP (Hải Phòng) xin chào cả nhà, năm nay do mọi người bận việc và một số thành viên mới...lên xe bông nên lực lượng hơi mỏng không tham gia đóng góp được gì, cảm ơn Ban tổ chấy và anh em các nơi đã đón tiếp quá nhiệt tình, thay mặt cho các đại ka Thik_di_choi, Hồng Phi, Elvis000, Nhớ 202 tạ lỗi với anh em vì tội...tốn riệu nhá:

attachment.php

Gia đình Nhớ 202 và Hương Xưa xin cảm ơn các cô chú bác đã đón tiếp Phượt nhí hết sức nồng hậu (đặc biệt là bác Săm Lốp, các cô đoàn Thủy thủ và chú A Núi nhà Bắc Giang):

attachment.php

Sao mãi ko thấy admin viết bài tổng kết SN Phượt thế, toàn để các mem phải tự post ảnh vs clip ..:(

Đây là nơi chia sẻ cảm xúc sau buổi SN phượt của tất cả thành viên chứ đâu phải là nơi tổng kết!
Việc này là BTC nên công bố ở topic cũ thôi bạn à.;)

Thay mặt trại Vịt xin chân thành cảm ơn và ghi nhận sự đón tiếp trọng thị, nhiệt tình của BTC. Nhìn các bạn lo lắng sắp xếp mọi việc đúng là quá mệt rùi! 1 Số lượng thành viên đông đảo tham dự lần SN năm 2013 đúng là vui hết mình. Thanks

(Về bận bụi quá...! Nợ ảnh và cảm xúc viết bài tớ xin bổ sung sau.:D

Còn nhớ năm ngoái nhà Quảng Ninh chỉ có 5 chàng trai lặn lội mưa gió vào Thanh Hóa tham gia Phượt lên 6, năm nay cũng sắp xếp đội hình được 19 thành viên lao về Suối Hai với khí thế hừng hực.
Đội hình nhà PQN xin được ra mắt

Xin cảm ơn Ban Tổ chức, các thành viên trẻ trung nhà Hà Nội và các anh em các nhà ở Hà Nội đã chung tay cùng BTC để làm nên một sinh nhật Phượt lên tuổi 7 thật sôi động với nhiều trò chơi và màn biểu diễn .
Hẹn gặp lại tại chương trình mừng sinh nhật Phượt lên 8 !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back