What's new

Tường thuật : OCTL mừng SN Phượt cùng đồng bào và trẻ em sóc Tằng Hách ( Bình Phước

mechuotchit

Phượt quái
Tường thuật : OCTL mừng SN Phượt cùng đồng bào và trẻ em sóc Tằng Hách ( Bình Phước

Trong khi các nhóm nhận quà và theo danh sách đi tặng cho bà con , Mẹ Chuột ở lại chuẩn bị hậu cần cho buổi chiều và tối đồng thời tranh thủ cập nhật những hình ảnh có được của chuyến đi để chia sẻ cùng mọi người , và đây là những hình ảnh chưa phản ánh đầy đủ khí thế ngút trời khi xuất phát , không khí sôi động khi tranh tài và sự nhiệt tình thiện tâm khi đến với đồng bào Stiêng của các thành viên trong đoàn :) .
Hình ảnh sẽ được cập nhật liên tục khi có thể và đôi khi sẽ không theo trình tự thời gian đâu ạ . Sau chuyến đi , Hồi ức sẽ đầy đủ và hay hơn :D

Re: Tường thuật : OCTL mừng SN Phượt cùng đồng bào và trẻ em sóc Tằng Hách ( Bình P

Chúc các anh chị vui vẻ và thành công tốt đẹp (c)

Re: Tường thuật : OCTL mừng SN Phượt cùng đồng bào và trẻ em sóc Tằng Hách ( Bình P

Chưa thấy hình ảnh đâu ạ? :D
Chúc chuyến đi thành công và thật nhiều ý nghĩa! :)

Hehe

Mình đang thắc mắc không hiểu chữ OCTL trên tittle nghĩa là gì?, bạn nào giải thích hộ mình

Mình đang thắc mắc không hiểu chữ OCTL trên tittle nghĩa là gì?, bạn nào giải thích hộ mình

Bạn Knight23 thân mến chữ OCTL viết tắc của nhóm Ổ Chuột Tồ Lô đó bạn. Là sự kết hợp của 02 nhóm nhỏ do Mẹ Chuột và anh Cao Nguyên_dom làm " đại bàng" đó bạn. Đơn giản vậy thui mà nhóm này chơi, quậy thì không giản đơn chút nào. Đúng không cả nhà OCTL.
Tiếc thiệt SN Phượt năm nay không tham gia được gì.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,193
189,949
Latest member
lifecarenutritions
Back