What's new

Tường thuật Sinh nhật Phượt 2012 tại Sầm Sơn (từ trang 7)

Re: SN Phượt Miền Bắc - Phượt lên 6 - Máu Lửa Sầm Sơn

e muốn đăng kí đi thì phải làm như thế nào ạ, thank all

Ít người nhỉ ...................................................................................

Ít người nhỉ ...................................................................................
Bạn xem và ngó qua DS ở các topic sẽ phải giật mình nghĩ lại đó.;)

e muốn đăng kí đi thì phải làm như thế nào ạ, thank all

Nếu các bạn đang ở HN và muốn đi dự SN phượt bằng xe máy thì có thể tham khảo đk cùng các bạn ở các topic này.(c)
https://www.phuot.vn/threads/47340-...-phát-từ-Hà-Nội-bằng-xe-máy-17-18-19-8/page19

https://www.phuot.vn/threads/47341-...rại-vịt-bác-dantocgoc-chiều-tối-ngày-17-19-08!

Thảo nào, mình tìm mãi chạ thấy pic tập trung các đội ở đâu.
Trc nay chỉ toàn phượt vs đội riêng và phượt 1m nên chạ quen ai ở đây cả :(

Thảo nào, mình tìm mãi chạ thấy pic tập trung các đội ở đâu.
Trc nay chỉ toàn phượt vs đội riêng và phượt 1m nên chạ quen ai ở đây cả :(

thế là giống mình rồi, toàn ăn mảnh 1 mình, giờ mới tham gia có hội có phường chắc vui vui

Thông báo về việc tổ chức thi đấu môn bóng đá bãi biển.
Vì thời gian có hạn. Sẽ chỉ lập 4 đội tham gia thi đấu vòng tròn tính điểm(hoặc loại trực tiếp). Thắng 3đ. Hòa 1đ. thua 0đ
Số lượng cầu thủ đá chính: 6 người và 1 thủ môn. Dự bị bét nhè.
Thời gian thi đấu 30p 1 trận. mỗi hiệp 15p,đổi sân đá luôn không nghỉ giữa hiệp. Các cầu thủ đi chân đất, cởi trần (bắt buộc nhá) còn quần thì tùy,mặc hay không cũng chả sao. thắt khăn màu trên đầu(BTC bố trí) để dễ nhận biết.
Trại Vịt năm nay đăng cai nên sẽ ưu tiên 1 đội cho Trại Vịt :D.
Hà Nội 1 đội.
Khu vực phía Bắc tập kết đăng ký 1 đội.
Miền trung từ Nghệ An - Đà Nẵng 1 đội.
Giải thưởng: Đang cập nhật nhà tài trợ :D. Hiện đã có 3 két bia...
Ném đá đi bà con.

cũng thick môn bóng đá bãi biển này nhưng BTC xem lại vụ đá chân đất nhé, nếu bãi cát khô và ít sỏi, đá chân đất còn được chứ cát ướt và gần bờ biển nhiều sỏi đá chân đất dễ gây chấn thương, có thể đi giầy vải mỏng mình nghĩ cũng okie ^^

"Khu vực phía Bắc", có Hà Tây máu lửa nhé!
Các cầu thủ xuất sắc của Hải Phòng, Bắc Giang, Quảng Ninh, Nam Định, Cao Bằng, Vĩnh Phúc ơi! Cùng lập đội miền Bắc nhé!

@hakuna1609: Anh Thu xê ra cho nhà em tiến quân vào nào, tèn tèn.

Nhà em đăng ký 1 đội bóng đá nam. Đính kèm đội bóng đá nam nhà em là tập thể đội cổ vũ với đầy đủ các trang thiết bị đạt tiêu chuẩn ..... cổ vũ ạ.

Sau đây là thư gửi ban tổ chức:

Kính gửi: Ban tổ chức đội bóng đá nam khu vực sinh nhật phượt lên sáu - máu lửa Sầm Sơn

Sau khi đọc kỹ các vấn đề của ban tổ chức về các yêu cầu từ nhân sự đến trang phục, thời gian và tinh thần, đội em xin chính thức nộp đơn dự tuyển một đội bóng.

Về nhân sự, các cầu thủ sẽ được công bố danh sách chính thức gửi ban tổ chức sau.
Về trang phục: vì cởi trần, quấn khăn do ban tổ chức đưa ra, quần không nhất thiết phải có hay không nên tụi em sẽ thống nhất về vụ quần .....sau.

Đội hình của em sẽ ra quân với tên gọi cũng sẽ gửi ban tổ chức sau.

Được tham gia đội bóng đá nam là niềm vui chung của quan viên hai họ, à quên, của toàn thể đội Hà Nội, nên kính mong ban tổ chức đèn giời soi xét.

Xin chân thành cảm ơn ban tổ chức!

Người viết đơn.
Đã viết và ký đóng dấu roẹt roẹt roẹt.

- Nơi nhận: Ban tổ chức bóng đá nam sinh nhật phượt lên 6 - Máu lửa Sầm Sơn.
- Đồng kính gửi: Đội cổ vũ cho đội bóng đá nhà ta (yêu cầu cho đội cổ vũ: tất cả các mem nam và nữ chân dài, ngắn, đồng phục .....giống cầu thủ ạ :D với trống cái, nắp nồi xoong, chiêng, cồng, khèn, đàn, sáo, khẩu hiệu, băng dôn.....). Tinh thần đá bóng của đội nhà em giao lưu là chính, giải thưởng là số 1, chiến thắng là number one ợ.
- Đồng đồng kính gửi: Các đội bạn đấu giao lưu, giao hữu, giao ....các loại giao ạ.

cũng thick môn bóng đá bãi biển này nhưng BTC xem lại vụ đá chân đất nhé, nếu bãi cát khô và ít sỏi, đá chân đất còn được chứ cát ướt và gần bờ biển nhiều sỏi đá chân đất dễ gây chấn thương, có thể đi giầy vải mỏng mình nghĩ cũng okie ^^

Bạn thấy bóng đá bãi biển đi giầy bao giờ chưa?:LL. Các bạn yên tâm. Cát ở biển Sầm Sơn rất mịn và sạch, không có lẫn sỏi đá đâu. Hôm tổ chức là mồng 2 âm lịch, thủy triều sẽ dâng cao hơn mọi ngày nên sẽ đá phần cát khô. Hơi khó chạy và sẽ gây cản trở đến kỹ thuật của các cầu thủ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back